หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เผยความลับเนตรใหม่กับพลังสิบหาง  (อ่าน 13845 ครั้ง)

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: เผยความลับเนตรใหม่กับพลังสิบหาง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 09:58:21 »
ตอนนี้นะครับ สิบหางจะถูกปลุกแล้วแต่จะเป็นแบบไม่สมบูรณ์ เมื่อวานผมส่งเมล์ไปถามอาจารย์มาซาชิ เขาบอกว่า โทบิจะดูดแปดหางเข้าไป และ บีก็จะตาย และ โทบิก็โดนนารโตะจัดการ สัตหางทั้งหลายพวกเขาต่าง ยอมรับนารูโตะและยอมไปรวมตัวกัน และเป็นสิบหาง ไปอยู่ในตัวนารูโตะสุดท้ายนารูโตะก้เป็น พลังสถิตร่างสิบ แล้ว ไปจัดการมาดาระ ได้อย่างง่าย พอซาซึเกะเห็นพลังของนารูโตะ ซาซึเกะ เกิดอาการไม่พอใจ ที่นารุโตะเหนือก่วาตน เลย หนีไปแล้ว เกะก็หาวิธี ที่จะได้พลังเหนือก่วานารุโตะ หรือ เท่านารูโตะ สุดท้าย ไอ้เกะ ""ไปเอาเนตรของมาดาระมาใส่ อีกที"" จนเกิดเป็น เนตรวงแหวนกระจกเงาสองหื่นบุปผาขึ้นมา ทีพลังเท่าสิบหาง ผมว่ามาซาชิเขาคงอยากให้ นารูโตะกับซาซึเกะ มีพลังเท่ากันละมั้ง ว่าไม  *rip* *rip* *rip* *rip*
@ sennin five paths นายมั่วแบ้วครับ
คือว่า ตอนนี้เกะมีเนตรกระจกเงาสองหมื่นอยู่แล้ว เพราะเอาเนตรอิทาจิมาใส่ คือของเกะหหมื่นหนึ่ง และอิทาจิอีกหมื่น
ถ้าเอาของมาดาระมาใส่ก้อต้องเป็นเนตรกระจกเงา สี่หมื่นดิ

คุณ nakin พลาดละ 
เอาของมาดาระมาใส่อีกที มันก็ต้องเป็น    เนตรกระจกหกหมื่นบุปผา สิครับ   ...ของซาสึเกะ 2 หมื่น + อิทาจิ 4 หมื่น + มาดาระ 6 หมื่น   *dead**dead* *dead* *disappoint* *disappoint* *disappoint*
พวกท่านทั้งสองพลาดซะแล้ว เค้าบอกว่า สองหื่นบุปผา
กำอ่านพลาดอย่างมหันต์ *damage* โชคดีที่ตูดยังซิง
แต่พลาดแบบนี้บ่อยๆม่ายไหวๆ

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
Re: เผยความลับเนตรใหม่กับพลังสิบหาง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 10:37:24 »
อยากได้เนตรนี้จัง คงมองทะลุปรุโปร่งเลยทีเดียว  *haha* *haha* *haha*

ผมเป็นโรคประจำตัวครับ

โรคเลือดกำเดาไหลไม่หยุด *nude* *nude* *nude*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

Haroshi

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ผมมาทำอะไร????
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 14:37:57 »
ชายน้อยมันชอบผม ผมเข้าใจ แต่ผมลองตุดมันแล้ว คือ มันไม่มันส์อะ ไม่ชอบตุ้ด ทีนี้มันเลย ตาม จองล้างจองผลาญ ผมหาว่าผมเป็นตุ้ดแบบมัน *disappoint* *disappoint*

เพ้ออีกเเล้วนะ คุณ น้ามกาม เอ้ย ขอโทษๆ ผิดกระทู้ (เลียนเเบบ) *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*
เรื่อง! นี้ !ถึง !ครู อัง ค ณาเเน่ ๆ!!!!!!