หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันเเนะนำวิธีปราบเกรียนโดยไม่ต้องเสี่ยงโดนเเบน !!!  (อ่าน 7014 ครั้ง)

Haroshi

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ผมมาทำอะไร????
ส่วนตัวผมนั้น 1. มันคอมเม้นข้อความอะไรมา ไม่ต้องไปสนใจปล่อยไห้มันเม้นคนเดียวของมันไป

ไครมีอะไรไหม่เเนะนำได้นะครับ จะได้ไม่มี เกรียนในกระทู้เราต่อไป! *number1*
เรื่อง! นี้ !ถึง !ครู อัง ค ณาเเน่ ๆ!!!!!!

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
ส่วนตัวผมนั้น 1. มันคอมเม้นข้อความอะไรมา ไม่ต้องไปสนใจปล่อยไห้มันเม้นคนเดียวของมันไป

ไครมีอะไรไหม่เเนะนำได้นะครับ จะได้ไม่มี เกรียนในกระทู้เราต่อไป! *number1*

*number1*

ลองอ่านเรื่อง เกรียนเนทที่ผมเอามาลงดูนะครับ

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

TeyTey

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
คนคนในพูดจา ก่อเกิดสงคราม หรือ วิบัติ ก็แจ้ง พี่ F4 อย่าปล่อยไว้
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

Hardrock2

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
คนคนในพูดจา ก่อเกิดสงคราม หรือ วิบัติ ก็แจ้ง พี่ F4 อย่าปล่อยไว้
เห็นด้วยครับ (กูตัวดีเลยนี่หว่า *้ั์shock3*)

โดนไปสองไอดีแล้วน้ะท่าน  555 *great*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
มีปัญญาสมัครใหม่ได้ก็สมัครไป  *dontknow*  เห้อ จริงๆเลยไอ่พวกเนี่ยะ  *้ั์smoking*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Hardrock2

• *
เห็นด้วยครับ (กูตัวดีเลยนี่หว่า *้ั์shock3*)
เด็กใหม่เหรอครับ
ผมคือคนที่โดนแบนพร้อมคุณไงล้ะ

โดนไปสองไอดีแล้วน้ะท่าน  555 *great*

Hardrock2

• *
คุณโดนแบนมากี่ไอดีแล้ว
2 ครับ แล้วคุณล้ะ

mint1458

• บุคคลทั่วไป
คุณโดนแบนมากี่ไอดีแล้ว
2 ครับ แล้วคุณล้ะ
เฮฟเค้าโดนจนนับไม่ไหว *attack*