Manga Zone > Katekyo Hitman Reborn! TH ครูพิเศษจอมป่วน รีบอร์น

สรุปแล้วป๋าเคียวหายไปใส?

หน้า: (1/1)

golfbikes:

เออตั้งแต่ดูศึกนี้มา ยังไม่เห็นเคียวยะ เลยอะ เฮียแกหายไปใสครับ รึผมไม่เห็นเอง-.-
รึเฮียแกจะมาตอนคนเค้าตายห่าหมดแล้ว- -   *shock*

Num:

--- อ้างจาก: golfbikes ที่ พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 09:18:16 ---เออตั้งแต่ดูศึกนี้มา ยังไม่เห็นเคียวยะ เลยอะ เฮียแกหายไปใสครับ รึผมไม่เห็นเอง-.-
รึเฮียแกจะมาตอนคนเค้าตายห่าหมดแล้ว- -   *shock*

--- End quote ---
ก้ เค้าไม่ได้อยู่ในทีมแล้ว เพราะทีมแพ้ไปแล้ว ไม่ชอบสุ่มหัว
หากมาแล้วแพ้ เจ้า แจคเกอร์(ซึ่งแพ้ แน่ แาจจะดูน่าสมเพส)

krizalids:

มาช่วยและ แต่ก็ไม่น่าจะสู้ไหว ตอนที่ประชุมกันตอนนั้นก็เห็นนอนอยู่บนหลังคา สงสัยอดใจไว้ไม่อยู่เลยไปสู้ด้วย *great*

หน้า: (1/1)

Go to full version