Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

จริง

หน้า: << < (4/5) > >>

windyzero:

เอิ่ม ผมอ่านทั้งมังงะ ฉบับ SIC

อ่านสปอยล์ตามเว็บ

และดูแม้กระทั่ง อนิเมะ ก็ยังไม่เห็นค่าหัวพวกนั้นโผล่ออกมาให้เห็นซักกะติ๊ด *splash*

011nb:

ผมก็ไม่เคยเห็นเหมือนกันนะ *dontknow* *dontknow*

LM:

วันพีช อนิเมะ ภาค1-8 ผมมี Cd ผมดูหลายรอบมากๆ วันว่างๆ วันหยุด วันที่ไม่มีเรียน ก็นอนดู หลับบ้างตื่นบ้าง *attack* *attack*

แต่ก็ไม่เคยมีพวกค่าหัวพวกนี้โผล่มานะ หรือ มันโผลมาตอนผมหลับ *shock*

ว่าแต่ ภาคไทยตอนนี้มันมีถึงภาคไหนแล้วหว่า *glad*

Bent:

ดูจากเคเบิ้ลคับแต่ไม่ได้แปลไทย จบน่ะคับถ้าโพสไม่ถูกหรือผิดพลาดยังไงก็ขอโทษ

21141:

อยากให้แชงค่าหัวเยอะๆอะ ชอบมากมาย เดินขึ้นเรือหนวดขาวลูกเรือสลบกันเป็นแถว เท่อะ *love*

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version