Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

จริง

หน้า: (1/5) > >>

Bent:

วันพีช ขอนอกเรื่องนิด เรื่องค่าหัวมั่วจริงๆ จริงไม่จริงไม่รู้น่ะ แต่ผมดูการ์ตูนเห็นแล้วแต่จะเชื่อคับ
หนวดดำ 840ล้าน
แชงค์ 850ล้าน เมื่อก่อน 700ล้าน
ไคโด ?????
บิ๊กมัม 860ล้าน
ดราก้อน 850 ล้าน
มิฮอร์ค 600 ล้าน
โรเจอร์ 1500 ล้าน
หนวดขาว 1200 ล้าน
โม้แหลก ฮ่าๆ

AngryBoogie:

เมื่อเช้าผมเดินไปหน้าปากซอย เห็นป้าร้านขายส้มตำบอกว่า อุซปค่าหัว 8พันกว่าล้านแล้ว
เพราะเป็นคนครอบครองอาวุธ พลูตัน      พลูตันก็คือ หนังสติกอันนั้น นั่นเอง !!!!   จริงไม่จริงผมก็ไม่รุ้เหมือนกัน แล้วแต่จะเชื่อ

ล้อเล่นนะเออ

/me. ทำหน้าแบบอุซป   *hoho*

SHOCKCHIPLY:

เ่อ่อ ==' มั่วหมดเลยค่ะ ข้อมูลนั่น ล้วนไม่เป้นความจริง  *disappoint*

TeyTey:

ในการ์ตูนยังไม่มีการเฉลยคับ ต้องรอดูอย่างเดียว (ปล.ทำภาพเอาทั้งนั้น)

BlackNomYen:

ข้อมูลทั้งหลายในเว็บต่างๆนั้นไม่เป็นความจริงครับเพราะส่วนมากเเฟนอาร์ตจะทำขึ้น...ค่าหัวของเเต่ละคนของจริงนั้นอยู่ในหนังสือหมดเลยครับ

ค่าหัวของจริงของเเต่ละคน คือ ค่าหัวที่ปรากฏในหนังสือเท่านั้นครับ  *disappoint*

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version