Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

[โหวต]ชอบ7เทพโจรสลัดคนไหน กันบ้าง ร่วมตอบแสดงเหตุผลด้วยคับ...

หน้า: << < (2/3) > >>

Akatsuki:

ชอบ ไอ้ป่าเถื่อน คุมะ คับ พลังสะท้อนได้ทุกอย่างเจ๋งอะ การโจมตีทางกายภาพ ยังสะท้อนเลย *love*

โดฟรามิงโก้:

โดฟรามิงโก้ ผมว่ามีผลซักใยเหมือนหุ่นเชิด
ใช้เส้นรวดล่องหนควบคุมคน + ตัดขาออส jr. ขาดสบายๆ *number1*

waii12345:

*attack*เก่ง ที่สุด ในบันดา 7 เทพ

F4:

--- อ้างจาก: ผมแดง ที่ พ. 13 ก.ค. 2011 เวลา 14:13:53 ---ขอถามผู้รู้ กดโหวตตรงไหนอ่ะครับ... *disappoint*

--- End quote ---
ต้องเป็นสมัครสมาชิกก่อนนะ

เดามั่วมั่ง:

ผมว่า
จินเบ ก็เก่งนะเรียกปลาวาฬก็ได้
โมเรีย ก็เก่งสร้างทหารซอมบี้
หนวดดำ นี่ก็เก่งเวอร์ แถมมีพลังเทพถึง 2 พลังแน่ะ ไม่ชอบกันบ้างหรอ...

ยังไม่มีใครโหวตเลยแหะ...

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version