Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

[โหวต]ชอบ7เทพโจรสลัดคนไหน กันบ้าง ร่วมตอบแสดงเหตุผลด้วยคับ...

หน้า: (1/3) > >>

เดามั่วมั่ง:

เหตุผลที่ชอบ 7 เทพโจรสลัดคนนี้ เพราะอะไร  แสดงเหตุผลกันมาด้วยนะครับ...

*love*

เดามั่วมั่ง:

ชอบ
โดฟลามิงโก้ => พลังผลปีศาจเจ๋งดี แถมดูแล้วน่าจะเก่งมากด้วย...
มิฮอว์ค ตาเหยี่ยว => เท่มาก....

*hoho*

ผมแดง:

ขอถามผู้รู้ กดโหวตตรงไหนอ่ะครับ... *disappoint*

Monkey D. Jennei:

โบอา กับ ตาเหยี่ยว อ่ะค่ะ ชอบเป็นการส่วน

โบอา แฮนค็อก สวยเก่ง ใช้ฮาคิได้  *love*

ตาเหยี่ยว เก่งเพลงดาบเป็นเยี่ยม   *great*

ที่จิงกะแอบชอบ ครอกโคได อยู่ นิดๆ อิๆ   *disappoint*

จงอ่านอย่างละเอียด:

โบอา เลย ครับ *number1*

ถ้าผมเป็นลูฟฟี่ โบอา อาจมีความสุข กว่านี้ เป็น เท่าตัว *hoho*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version