Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

แด่ฤดูเกรียนมรสุม

หน้า: << < (5/8) > >>

sennin five paths:

ไอ้เฮฟวี่ มันมีหลายไอดี มันแกล้งว่าปราบเกรียน จริงๆแล้ว มันเกรียนเองต่างหาก มันอยากเท่  วันัน้ ผมยังไม่ได้เกรียนอะไรเลย ผมมาโพสข้อความดี แต่มันอ้างอิงไรมันไม่รู้ ตอบแบบไร้สาระ เอ้ามีคนถามว่าด่ากันทำไม มัน้สือตอบ คนไหนสมควร ด่า คุณควร ดดีๆนะครับ 555 มันแค้นผม ที่ผมบอกว่ามันอยากเท่ มันเลยชอบด่าผม555 ไปทำศัลยกรรมซะ...ไอ้เฮฟวี่ ไอ้นี่มันเอาผมโดนแบนไปหลายครั้งแล้ว ไอ้อยากดัง  *nude* *nude* *dontknow* *dontknow* 

sennin five paths:

อะ ยินดี

madaraza:

--- อ้างจาก: chainoi ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 18:03:44 ---
--- อ้างจาก: เฮฟดัน ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:52:57 ---
--- อ้างจาก: madaraza ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:48:24 ---iTheStore ยูสเซอร์ นี้หาว่าผมเป็น คนที่ชื่อ จู๋นิน
ผมไม่รู้นะว่าคนนี้เป็นใคร ผมก็ไม่รู้ว่าคนที่ชื่อ จู๋นิน เป็นใคร
ผมพอแสดงความคิดเห็นลงไป เค้าหาว่าผมเป็น จู๋นิน
เออวะ แปลกจริงคนเรา ผมว่าต่อไปผมคงคอมเม้น อะไรไม่ได้ละวะ คงได้แค่มาอ่านนารูโตะ

--- End quote ---
ก็แล้วแต่นะ

ไม่เนียนเท่าไหร่นะ เล่นมาตั้งนานละ แต่มาบอกไม่รุจัก จู๋นิน

ทำไมต้องเนียน แล้ว จู๋นิน เป็นใคร ทำไมต้องไปเนียน ทำไมเราต้องไปเหมือนคนอื่น

madaraza:

เค้า บอกว่า ไอดีผม เป็นคนเดียว กับคน ชื่อ จู๋นิน อะไร นั่น ใครกัน ตั้งชื่อ จู๋นิน
แล้วผม มีอะไร เหมือนเค้า คับ หรือ คนที่ว่าผมเป็นเค้า ต้องการอะไรกัน ถึงจับผมไปเป็นเค้า ไม่เข้าใจวะ บอกตรงๆ

madaraza:

แล้วคุณเอาอะไรไป ตัดสิน ว่าผม เฮีย เหมือน เขา
คุณเป็นหมอดูหรอ *-*

หน้า: << < (5/8) > >>

Go to full version