Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

แด่ฤดูเกรียนมรสุม

หน้า: << < (2/8) > >>

O:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 11:31:31 ---แด่............ ชาวนินจาทุกท่าน ณ ฤดูแห่งน่าชมชม
.
.
.

--- End quote ---

เรียกว่า  Sattkon Report  รายงาน  ประกาศข่าวผ่านทางช่อง Sritown TV  *number1*

ปล.   บอร์ด Onepiece นั้น ทะเลเงียบสงบ ก่อนพายุจะมาครับ *hoho*

ยิ่งเงียบ ๆ ไปแบบนี้ก็น่ากลัวว่า  ถ้านารูโตะจบแล้ว  ทุกคนจะเห่ไปบอร์ด Onepiece กันหมด แล้วจะเกิดสงครามใหญ่ยิ่งกว่ามารินฟอร์ดอีก

sattkon:

กระทู้นี้ไม่ได้ถามว่าเรียนกันที่ไหนนะครับ  *disappoint* จะพากันลงอ่าวอีกแล้วเหรอ  *dead*

iTheStore:

--- อ้างจาก: มองดากดำ ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 11:45:15 ---ไม่เรียนหนังสือกันรึไงไม่รู้พวกนี้ โดดเรียนมาเล่นคอมป่าว น่ารำคาญชมัด  *damage*

ผมไม่เรียนแล้วครับ ทำงานแล้ว แต่มีเวลาว่างเยอะ
บางวันแทบไม่ได้แตะอะไรเลยก็มี แต่บางวันงานยุ่งทั้งวันก็มี
มีอะไรมั๊ยครับ ที่ผมชอบเล่นคอม ชอบเล่นเน็ต ชอบเข้าบอร์ดนี้

iTheStore:

--- อ้างจาก: เฮฟดัน ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 13:20:07 ---
--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 13:11:35 ---
--- อ้างจาก: มองดากดำ ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 11:45:15 ---ไม่เรียนหนังสือกันรึไงไม่รู้พวกนี้ โดดเรียนมาเล่นคอมป่าว น่ารำคาญชมัด  *damage*

ผมไม่เรียนแล้วครับ ทำงานแล้ว แต่มีเวลาว่างเยอะ
บางวันแทบไม่ได้แตะอะไรเลยก็มี แต่บางวันงานยุ่งทั้งวันก็มี
มีอะไรมั๊ยครับ ที่ผมชอบเล่นคอม ชอบเล่นเน็ต ชอบเข้าบอร์ดนี้

iThestore คิดเหมือนผมป่ะ

ฟรอ ก็ว่างั้น *attack*

จิไรยะ เซียนกบ:

มีกระทู้สงครามนามมิคาเสะ มินาโตะกับเซนจูด้วยหรอ -0- สงสัยต้องไปหาดู
แต่จริงๆมันไม่มีไม่ใช่หรอคั่บ รุ่น4กับรุ่น1 สงสัยเกรียนจะปะทะเกรียน

หน้า: << < (2/8) > >>

Go to full version