Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

แด่ฤดูเกรียนมรสุม

หน้า: << < (4/8) > >>

chainoi:

--- อ้างจาก: สมัครมาด่ามืงอะ ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:24:13 ---
--- อ้างจาก: เฮฟดัน ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:23:30 ---
--- อ้างจาก: สมัครมาด่ามืงอะ ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:22:21 ---
--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:20:26 ---
--- อ้างจาก: nakin ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:16:55 ---
--- อ้างจาก: สมัครมาด่ามืงอะ ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:03:35 ---หายเลย สงสัยคิดคำด่าคนอื่นอยุ่

--- End quote ---
เอิ่ม ลงทุนสมัครไอดีใหม่มาด่ากันเลยทีเดียว แน่จริงใช้ไอดีหลักเลยครับ กล้าๆหน่อย

ผมบอกเค้าแล้วครับ แต่เค้าไม่กล้าครับ เราะเค้าก็ละม่อมครับ

ผมละม่อม คุณก้ละม่อมนะ จริงๆ ลงทุนมาเถียงกะผมขนาดนี้ พ่อสมาชิกกิติมาศักดิ์ *number1*

.
ก็คุณไม่มีชื่อให้เรียกนี่นา ผมเรียกคุณว่า คุณละม่อม ละกันนะครับ

จัดไป ละม่อมรุ่น1 ผมขอเป็นรุ่น2ต่อจากคุณและกัน

ก็เรียก ป็อบแฟนเปิ้ลหน้าบี้เหมือนเดิมนั่นแหละครับ ไม่ใช่ละมงละม่อมที่ไหนหรอก

iTheStore:

--- อ้างจาก: สมัครมาด่ามืงอะ ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:22:21 ---
--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:20:26 ---
--- อ้างจาก: nakin ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:16:55 ---
--- อ้างจาก: สมัครมาด่ามืงอะ ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:03:35 ---หายเลย สงสัยคิดคำด่าคนอื่นอยุ่

เอิ่ม ลงทุนสมัครไอดีใหม่มาด่ากันเลยทีเดียว แน่จริงใช้ไอดีหลักเลยครับ กล้าๆหน่อย

ผมบอกเค้าแล้วครับ แต่เค้าไม่กล้าครับ เราะเค้าก็ละม่อมครับ

ผมละม่อม คุณก้ละม่อมนะ จริงๆ ลงทุนมาเถียงกะผมขนาดนี้ พ่อสมาชิกกิติมาศักดิ์ *number1*

*haha* *haha* อยากจะบอกว่าไอดีนี้ของคุณผมเถียงคุณตรงไหนครับ ช่วยบอกผมที หรือว่าไอดีหลักของคุณผมเคยเถียงกับคุณ
ผมจำได้ว่า ไอดีที่ผมเถียงมีแค่ 3 ไอดี
1. ไอ้จู่นิน ไอดีนี้ไม่ใช่แค่เถียง เรียกว่าด่าเลยแล้วกัน
2. madaraza ไอดีนี้ผมเถียงจริงๆ
3. ท่าน เจย์ เจย์ ไอดีนี้จะเรียกว่าเถียงก็ไม่ใช่เพราะผมแค่บอกเค้าว่าเรื่องที่เค้าจินตนาการให้ โทบิ เป็นรุ่น1 มันออกนอกโลกไปแค่นั้นเอง
หรือว่าคุณเป็นหนึ่งในสามไอดีนี้
ปล.ทุกท่านในบอร์ดบอกผมที ผมเถียงเค้าตรงไหน ผมงงครับ

madaraza:

--- อ้างจาก: สมัครมาด่ามืงอะ ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 16:59:27 ---
--- อ้างจาก: Hardrock1 ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 16:58:13 ---คุณนี่ปากดีทุกกระทู้ลยน้ะผมรู้สึกอ้ะ ^^

ใช่ คนคนนี้รุ้สึกว่าเขาจะทำตัวเป็นผู้รักษาความสงบในบอร์ด แต่ถ้ามองให้ดีมันไม่ใช่หลอก เขาทำเพื่อความสะใจของเขาเอง เขาได้ด่าคนอะ เขามันส์ของเขา ขนาดผมขอโทษแล้วเขายังไม่หยุดด่าผมอีก ไม่ธรรมดาจริงๆผู้ชายคนนี้

Like คับ

madaraza:

iTheStore ยูสเซอร์ นี้หาว่าผมเป็น คนที่ชื่อ จู๋นิน
ผมไม่รู้นะว่าคนนี้เป็นใคร ผมก็ไม่รู้ว่าคนที่ชื่อ จู๋นิน เป็นใคร
ผมพอแสดงความคิดเห็นลงไป เค้าหาว่าผมเป็น จู๋นิน
เออวะ แปลกจริงคนเรา ผมว่าต่อไปผมคงคอมเม้น อะไรไม่ได้ละวะ คงได้แค่มาอ่านนารูโตะ

chainoi:

--- อ้างจาก: เฮฟดัน ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:52:57 ---
--- อ้างจาก: madaraza ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:48:24 ---iTheStore ยูสเซอร์ นี้หาว่าผมเป็น คนที่ชื่อ จู๋นิน
ผมไม่รู้นะว่าคนนี้เป็นใคร ผมก็ไม่รู้ว่าคนที่ชื่อ จู๋นิน เป็นใคร
ผมพอแสดงความคิดเห็นลงไป เค้าหาว่าผมเป็น จู๋นิน
เออวะ แปลกจริงคนเรา ผมว่าต่อไปผมคงคอมเม้น อะไรไม่ได้ละวะ คงได้แค่มาอ่านนารูโตะ

ก็แล้วแต่นะ

ไม่เนียนเท่าไหร่นะ เล่นมาตั้งนานละ แต่มาบอกไม่รุจัก จู๋นิน

หน้า: << < (4/8) > >>

Go to full version