Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

จุดประสงค์ของทุกคน ณ Punk Hazard

หน้า: << < (4/4)

Num:

--- อ้างจาก: aboveabove ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 01:27:23 ---
--- อ้างจาก: golffu ที่ พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 08:08:36 ---สมมุตินะครับ ถ้าสิ่งที่หลับใหลอยู่ไม่ใช่สิ่งของล่ะ แต่เป็นคน คนหนึ่งที่เคยมาต่อสู้ที่เกาะนี้แล้วพ่ายแพ้ล่ะครับ แล้วแช่แข็งตัวเองใว้รึว่าโดนซีซ้ามันจับไว้ล่ะครับ
ผมว่าไม่แน่นะครับ ว่าสิ่งที่ลอว์หาอยู่อาจจะเป็น "อาโอคิยิ" ก็ได้ใครจะรู้ เพราะหลังจากสู้เสร็จก็ไม่มีใครเจออีกเลย*hoho*

--- End quote ---

ผมว่าเป็นไปได้ครับ หรืออาจจะเป็นผลปีศาจของ อาโอ หรือเปล่า เพราะว่าพลังน้ำแข็งของอาโอใครได้ไปก็ป่วนเลยล่ะ  *attack*

ผมว่า น่าจะเป็นตัวอาโอเองนั้นเละคับ เพราะใช้คำว่าหลับไหล

IamMr.F:

ฟามิโก้เปิดเกาะมาให้เช่า ลอว์ก็เลยมาเก็บค่าเช่า
คลาวนี้ ซีซาร์ ไม่มีเงิน(เพราะเอาไปทำ Candy หมด - -)
จากนั้นการทวนหนีก็เริ่มขึ้น! - -
ขำๆอยาเครียด

White Snake:

รู้สึกว่าโดฟามิงโก้จะมีความลับมากและอยู่หลังเหตุการณ์สำคัญๆเยอะน่าดู

Doppel Man:

--- อ้างจาก: IamMr.F ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 20:43:01 ---ฟามิโก้เปิดเกาะมาให้เช่า ลอว์ก็เลยมาเก็บค่าเช่า
คลาวนี้ ซีซาร์ ไม่มีเงิน(เพราะเอาไปทำ Candy หมด - -)
จากนั้นการทวนหนีก็เริ่มขึ้น! - -
ขำๆอยาเครียด

หนวดน้ำตาลคือผู้หลบหนี *hoho*

หน้า: << < (4/4)

Go to full version