Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตะกูลอุจิวะกับตะกูลเซนจูมีของวิเศษอะไรบ้างครับ

หน้า: << < (2/3) > >>

notelai9:

*great*เท่าที่หาเจอก็เท่านี้
แล้ว น้ำเต้า แล้วอื่นๆมาจากไหน เพิ่มเติมหน่อยครับ *great*อันนี้ข้อมูลที่ไม่แน่ใจนะว่าของ ตะกูลอะไร

*dontknow* *dontknow*

O:

--- อ้างจาก: notelai9 ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 21:33:32 --- *great*เท่าที่หาเจอก็เท่านี้
แล้ว น้ำเต้า แล้วอื่นๆมาจากไหน เพิ่มเติมหน่อยครับ *great*อันนี้ข้อมูลที่ไม่แน่ใจนะว่าของ ตะกูลอะไร

*dontknow* *dontknow*

--- End quote ---

สรุปคือ พัดเป็นของวิเศษของอุจิวะ ใช่หรือเปล่าครับ? *dontknow*

sattkon:

ถ้างั้นก็ตามที่ท่านเห็นหนะแหละครับ  *้ั์smoking*

l2agel:

เท่าที่รู้มา

อุจิวะ

มีกระเป๋า4มิติของโดเรม่อน

*haha* *haha* *haha*

krizalids:

อย่างนี้ตะกูลอื่นก็น่าจะมีนะ อิอิ *attack*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version