Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หลังสงครามโลกนินจาครั้งนี้ นารูโตะจะอวสานมั้ยครับ

หน้า: << < (3/5) > >>

5555:

*haha*ถ้าไม่มี แม่โต๊ะ โต๊ะก็ไม่ชนะหลอก

อาม:

มาดาระแขนมันขาดตอนที่สู้กับลูกน้องดันโซจำไม่ได้ตอนไหน แล้วสู้กับโคนันอีกก็ขาดเหมือนกัน หรื่อว่ามันจะมีวิชาย้ายร่างเหมือนโอโรจิมารุ

moonarok:

เดานะครับ อย่าว่ากันนะ  เศียร 6 วิธีมีพลังมาก จึงแบ่งพลังให้ 2 ตระกูล ยังไม่มีใครสามารถควบคุมได้จนถึงเดี๋ยวนี้

ดันโซ ก็เคยลองเขาเนตรวงแหวนมาใส่ตัวเอง กับเนื้อเยื่อของรุ่นที่ 1 ก็ยังควบคุมไม่ได้ดีพอ

มาดาระ ตอนนี้มันก็มั่นใจตัวเองเหลือเกินที่จะควบคุมได้

ผมว่านารุโต๊ะนี่แหละ จะเป็นเศียร 6 วิธี คนต่อไป  ตอนนี้นารุโต๊ะเขาตระกูล เซ็นจู  และพี่น้องครับ จำพลังที่อิทาจิให้นารุโต๊ะได้ไหม นั่นแหละจะเป็นสิ่งเติมเต็ม ตอนนี้
นารุโต๊ะก็มีพลังทั้ง 2 ตระกูลแล้ว แต่ตัวเองอาจยังไม่รู้วิธีใช้พลังที่ อิทาจิให้ ผมว่าตอนจบ นารุโต๊ะ คือ เศียร 6 วิธีคนต่อไป เพราะสามารถควบคุมพลังได้ทั้ง 2 ตระกูล แบบสมบูรณ์แบบ

lubiroz:

*glad* ส่วนตัวผมคิดว่าน่าจะจบนะหลังสงครามโลกนินจา โตะคงได้เป็นโฮคาเงะ[ความฝันสูงสุดของโตะ] เพราะเท่าที่ดูตัวโหดๆๆก็ออกมากันครบละ ส่วนเรื่องมาดาระผมว่ามันคงจะคืนชีพตัวมันเอง[ตอนนี้อาจจะใช้ร่างคนอื่น] และคงคิดจะควบคุมพลังของเซียนหกวิถีด้วยแหละผมว่า ส่วนพลังที่อิทาจิทิ้งไว้คงไว้ไช้กับเกะอะแหละ เหมือนกับที่พ่อแม่โตะทิ้งไว้ไนเก้าหางผมคิดว่าคงเป็นอย่างนั้น คนที่จะหยุดเกะได้คงมีคนเดียวตอนนี้คืออิทาจิ

hansolz:

--- อ้างจาก: moonarok ที่ พ. 20 ก.ค. 2011 เวลา 17:25:24 ---
เดานะครับ อย่าว่ากันนะ  เศียร 6 วิธีมีพลังมาก จึงแบ่งพลังให้ 2 ตระกูล ยังไม่มีใครสามารถควบคุมได้จนถึงเดี๋ยวนี้

ดันโซ ก็เคยลองเขาเนตรวงแหวนมาใส่ตัวเอง กับเนื้อเยื่อของรุ่นที่ 1 ก็ยังควบคุมไม่ได้ดีพอ

มาดาระ ตอนนี้มันก็มั่นใจตัวเองเหลือเกินที่จะควบคุมได้

ผมว่านารุโต๊ะนี่แหละ จะเป็นเศียร 6 วิธี คนต่อไป  ตอนนี้นารุโต๊ะเขาตระกูล เซ็นจู  และพี่น้องครับ จำพลังที่อิทาจิให้นารุโต๊ะได้ไหม นั่นแหละจะเป็นสิ่งเติมเต็ม ตอนนี้
นารุโต๊ะก็มีพลังทั้ง 2 ตระกูลแล้ว แต่ตัวเองอาจยังไม่รู้วิธีใช้พลังที่ อิทาจิให้ ผมว่าตอนจบ นารุโต๊ะ คือ เศียร 6 วิธีคนต่อไป เพราะสามารถควบคุมพลังได้ทั้ง 2 ตระกูล แบบสมบูรณ์แบบ

--- End quote ---

มีส่วนคับ ^^ *attack*

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version