Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หลังสงครามโลกนินจาครั้งนี้ นารูโตะจะอวสานมั้ยครับ

หน้า: << < (2/5) > >>

ความลับ:

นารูโตะยังมั่ยจบครับ เรื่องราวของนารุโตะที่ยังมั่ยถูกเปิดเผยมีอีกเยอะ อย่างเช่น แพน ซึ่งเป๊นสายเลือดเดียวกับนารุโตะ

ก๊ยังไม่ถูกเปิดเผยออกมา จบสงครามโลกนินจาครั้งนี้ ผมว่าเรื่องจะดำเนินต่อไปแน่นอนครับ

อื้มแล้วอีกอย่าง (ลืมไปแล้วหรอครับว่า มาดาระ ไม่ได้ใช้ร่างของตัวเองที่แท้จริงแต่อาศัยร่างของ...... เพื่อให้มีชีวิตยืนยาว)

ถ้า ทาคาชิ เห๊นร่าง มาดาระ เปิดหน้ากากละก๊ คงตะลึงแน่นอนครับ  *number1*

ความลับ:

ลืมบอกไปครับ ที่ว่านารุโตะควบคุมเก้าหางได้แล้วนั่นไม่จริงเลยครับ นารูโตะแค่ดึงจักกระของเก้าหางมาใช้บางส่วน

ยังควบคุมได้ไม่สมบูรณ์

แล้วอีกอย่าง เรื่องของ  อุสึมาคิ มิโตะ ก๊ยังไม่ถูกเปิดเผยออกมาด้วย  *number1*

ความลับ:

คุณลืม ซาสึเกะ ไปแล้วหรอครับ

สงครามนี้ ซาสึเกะ ยังไม่ออกโรงเลย แล้วนารูโตะจะจบได้งัยละ *number1*

สรุปปป:

--- อ้างจาก: ความลับ ที่ อ. 19 ก.ค. 2011 เวลา 10:04:37 ---ลืมบอกไปครับ ที่ว่านารุโตะควบคุมเก้าหางได้แล้วนั่นไม่จริงเลยครับ นารูโตะแค่ดึงจักกระของเก้าหางมาใช้บางส่วน

ยังควบคุมได้ไม่สมบูรณ์

แล้วอีกอย่าง เรื่องของ  อุสึมาคิ มิโตะ ก๊ยังไม่ถูกเปิดเผยออกมาด้วย  *number1*

--- End quote ---

จริงๆ แล้วผมว่า นารูโตะสามารถควบคุมจักระเก้าหางทั้งหมดแล้วปิดผนึก เก้าหางได้ครับ ..แต่ที่นารูโตะใช้พลังเก้าหางแค่บางส่วนเพราะว่า นารูโตะจะเปลี่ยนจิตใจที่มีแต่ความเกลียดชังของเก้าหาง เหมือนกับที่บีสามารถ ซื้อใจแปดหาง แล้วทำให้แปดหางสงบได้ครับ ..

สรุปปป:

ดูได้จากตอนที่นารูโตะ สู้กับเก้าหางเพื่อจะที่ควบคุมพลังเก้าหางให้ได้.. นารูโตะสามารถสู้ชนะเก้าหาง และสามารถฆ่าเก้าหางแล้วควบคุมพลังทั้งหมดได้ แต่นารูโตะเลือกที่จะไม่ทำ แล้วดึงพลังออกมาบางส่วน และผนึกไว้อย่างเดิม !!

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version