Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หลังสงครามโลกนินจาครั้งนี้ นารูโตะจะอวสานมั้ยครับ

หน้า: (1/5) > >>

zangkrung:

คิดว่าหลังสงครามโลกนินจาครั้งนี้ จะเป็นบทสรุปของเรื่องนารุโตะหรือเปล่าครับ

...........หรือว่า เรื่องจะยังคงดำเนินต่อไป......

kaewbut0:

แนวโน้มเป็นไปได้สูงนะครับ เพราะโตะควบคุมเก้าหาง แล้วหลังสงครามก็น่าจะได้ขึ้นเป็นคาเงะ
เนื้อเรื่องต่อไปก็ไม่น่าจะมีอะไรให้ผจญภัย ผมว่าแนวโน้มแบบนี้จบทุกเรื่อง

แต่ก็ไม่อยากให้จบนะครับกำลังสนุกเลย ชอบมาก *attack*

Sora:

ยังมีนารูโตะภาคต่อไปอีกครับ เห็นว่าภาคนี้โทบิก็ยังไม่ตาย และแสงอุษารุ่น2 ก็จะถือกำเนิด โคโนฮะมารุเป็น ศิษย์ของนารูโตะ

aoferingstar:

รู้สึกเคยเห็นเว็ปไซต์ทางญี่ปุ่นบอกว่า นารูโตะจะจบนะคะ คนเขียนบอกว่าเรื่องนารูโตะในหนังสือจะจบลงภายในปี2554อ่ะค่ะ ไม่น่าจะมีภาคต่อค่ะ เหตุผลที่ไม่มีการเขียนต่อน่าจะมาจากการที่เนื้อเรื่องในภาคนี้ดำเนินมาตั้งแต่ภาคแรกแล้วค่ะ ซึ่งคนเขียนพยายามที่จะให้จบลงภายในปีนี้ ภาค3ไม่น่าจะมีมานะคะ

ราเม็ง พิเศษไข่ดาว:

นารูโต๊เป็นเกย์  *shock* เลยไม่มีภาค ต่อ *great*

ปล.ส่งสารฮินาตะ ถ้ากระทบใคร ต้องขอโทษมา ณ ทีนี้ด้วย

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version