Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถามเกี่ยวกับการแปลงร่างของนารูโตะนะครับ

หน้า: (1/3) > >>

zeezazalud:

ผมสงสัยว่านารูโตะ ตอนเอาชนะ9หางในจิตใจและได้จักกระของเก้าหางมาควบคุมแล้ว แต่ทำไมยังแปลงร่างแบบคิลเลอร์ บี ไม่ได้หละครับ
 (คิลเลอร์ บี ที่แปลงร่างตัวเองได้3ขั้นอะครับ 1.ขั้นแรกหางจักกระสีส้มๆ 2.ขั้น2ที่ตัวสีแดงๆเหมือนครึ่งคนครึ่งสัตว์ 3.ขั้นกลายเป็นสัตว์หางทั้งตัว)
เพราะตั้งแต่ตอนที่ควบคุมเก้าหางได้แล้ว เห็นแต่ใช้ร่างสีทอง(โหมด9หาง) สงสัยว่านารูโตะทำไม่ได้เหรอครับเพื่อนๆ

ปล.ผิดพลาดยังไงเพื่อนแย้งหรือแสดงความคิดเห็นได้เลยนะครับ

KRITAS:

*glad*คิดว่าคงต้องฝึกเพิ่มมั่งครับ เพราะมาใช้จักระเก้าหางได้ 100% ตอนเริ่มสู้ได้พักหนึ่ง จะไม่มีเวลาฝึก *disappoint*
ปล.อายจัง มั่วเข้าไปนั้น *hoho*

Num:

จะมีอยู่ ตอนนึ่งที่บีพูดทำนองต้องฝึก เพราะพึ่งได้มา ใช้ได้แต่ไม่นาน เป็นการรวมร่างขี้นแรก

TeyTey:

ก็เพิ่งควบคุมได้คับ นารูโตะประสบการยังน้อยอยู๋ก็ต้องฝึกไปอีก (คิลเลอร์ มันอายุ แก่พอสมควรผ่านการฝึกฝนมาเยอะกว่านารูโตะคับ)นารูโตะได้เปรีบตรงที่เป็นลูกรุ่น4 พรสวรรค์บิ๊กๆ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

เพราะมันเป็นพระเอก  เวลามันแปลงร่าง มันเลยต้องเท่ห์  แปลกกว่าชาวบ้าน    จะให้แปลงเป็นเก้าหางธรรมดาๆ มันไม่พอ

ตอนนี้ก็ถือว่ามันแปลงได้แล้วครับ   ร่างล่าสุดเนี่ยแหละ  ที่มีผ้าคลุม  เสื้อมีคอปกตั้ง ตามตัวมีลวดลายพิสดาร เท่ห์กว่าชาวบ้านชาวช่อง     เรียกแสตนด์เก้าหางออกมาได้ไม่เห็นหรอ    นี่ถือเป็นร่างสุดยอดของมันแล้ว

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version