Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถามเกี่ยวกับการแปลงร่างของนารูโตะนะครับ

หน้า: << < (3/3)

Zigmund:

ผมว่านารุโตะคงจะขั้น3 แล้วละ อย่างตอน 598 เนี่ยนารุโตะก็ยังใช้กระสุนสัตว์หางให้เราเห็นไปดอกนึง ถ้าเป็นการต่อสู้อื่นๆ นารุโตะอาจจะใช้ร่างเก้าหางก็เป็นได้

แต่ครั้งนี้เป็นการต่อสู้ที่ต้องอาศัยความละเอียดอ่อน เพราะนารุโตะต้องโจมตีคู่กับคามุยของคาคาชิด้วย ถ้ากลายร่างเป็นเก้าหางทั้งตัวก็คงจะโจมตีหวังผลไอโทบิไม่ได้

ส่วนขั้นสอง นารุโตะก็เคยใช้แล้วนะครับ ครึ่งคนครึ่งสัตว์

windyzero:

ผมว่า แบบนี้โต๊ะมันดูหล่อสมกับเป็นพระเอกของเรื่องดีนะ *้ั์drinktea*

หน้า: << < (3/3)

Go to full version