Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทฤษฎี สนับสนุน โอบิโตะคือโทบิ(ปัจจุบัน)

หน้า: << < (2/3) > >>

gedomazo:

--- อ้างจาก: เฮฟวี่ มีไรป่ะ ที่ พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 20:51:49 ---แล้วมันเอาเนตรสังสาระไปให้เพนตอนไหน ได้ไง อายุเท่าไร ย้อนเวลาไปเรอะ

--- End quote ---

คนให้ก็อาจจะเป็นมาดาระ
แล้วโอบิโตะมันก็เลย พูดว่ามันเป็นคนให้ เพราะมันเล่นบท มาดาระอยู่อ่ะครับ
คงงั้นมั้ง 55

LittleCat:

เดี๋ยวเค้าก็บอกครับ แต่ผมก็คนนึงแหละ รอหน้าแหกอยู่ เดาๆกันไปแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ^^

raijungman:

มีความเป็นไปได้นะครับในบางส่วน แต่บางส่วนไม่น่าจะใช่

H_A_Y:

เซ็ตซึ สังเกตุดีๆนะครับ มันหน้าเหมือน โอบิโตะตอนโตนี้เด๊ะๆ เลยนะครับ แค่มันเกิดมาจากเซลส์รุ่น 1 ไงครับ คงไม่ใช่ว่าเซ็ตซึสร้างโอบิโตะตอนเด็กหรอกนะครับ

เมื่อโอบิโตะเบิกเนตรสำเร็จ คาคาชิก็อาจจะรู้ว่าตัวเองมีเนตรกระจกเงาอยู่จึงฝึกใช้เนตร ยังงี้ป่าวครับ

ส่วนเรื่องความสูงอ่ะ ถ้ามันเป็นเซ็ทซึ ส่วนสูงมันก็น่าจะเท่ากับโอบิโตะตอนเด็กนะ เพราะว่าเซ็ทซึมันโคลนรูปร่างของโอบิโตะตอนโตมาทั้งหมดนะ

เพน กับ มาดาระต่างกันนะครับ ตรงไหนเหรอ? ก็ตรงที่มาดาระไม่ได้มีสายเลือดของเซนจู หรือ อุสึมากิ มันเพิ่งจะมีตอนที่คืนชีพด้วยคาถาสัมพเวสีคืนชีพ และคิดว่าผิดแผนเหมือนกันตรงที่ว่าตัวเองจะคืนชีพขึ้นมาแต่ไม่ใช่คาถานี้

และอีกอย่างคาถาของเพน ที่คืนชีพนี่รู้รึป่าวครับว่าคืนชีพของใครเฉพาะคนที่มันกินวิญญาณเข้าไปรึป่าวครับที่มีตัวไอนั่นโผล่มาแล้วอ้าปากปล่อยวิญญาณออกมา นั่นต้องหมายความว่าต้องมีร่างต้นอยู่ด้วยนะครับ ลองๆคิดดูนะครับ

จขกท ก็วิเคราะห์ดีนะครับ

LM:

มาดาระ..น่าจะมีพลัง เซนจูตั้งแต่ ก่อนตายแล้วครับ งั้นมันคงเบิกเนตรสังสาระไม่ได้

ปล.

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version