Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้ายังไม่ใช่โอบิโตะ.....

หน้า: << < (14/27) > >>

ประชาชนธรรมดา:

5555 *haha* *haha* เหมือนจะโดนไวรัสนะกระทู้นี้ 5555 *haha* *haha* *haha*

คนที่ควบคุมอารมณ์ได้ก่อน คงจะหน้าเชื่อถือและดูเป็นผู้ใหญ่ มีวุฒิภาวะกว่าอีกฝ่าย ผมให้คนนั้นชนะละกันสำหรับคุณสองคน อย่างน้อยก็ในใจผมละ

lezy_tonight:

อืม *้ัdoubt* ที่บอกว่าที่นารุโตะเก่งขึ้นเพราะมีแบ็คอัพคอยช่วยให้เก่งขึ้นอย่างเทพในระยะเวลา 1 ปี หากลองคิดในทางกลับกัน ถ้าสมมุติ สมมุตินะจ๊ะ ถ้าหากโอบิโตะรอดมาได้ทั้งที่ร่างโดนทับไปครึ่งนึง ไม่คิดบ้างหรอครัฟๆว่าคนที่ช่วยโอบิโตะ
 และทำให้โอบิโตะสามารถมีร่างกายที่เคลื่อนไหวได้หรืออาจจะดีกว่าปกติด้วยซ้ำ จะไม่เก่งเลย หรืออาจจะไม่ได้มีแค่คนเดียวก็ได้ที่คอยเปงแบ็คอัพให้โอบิโตะ เพราะอาจจะมีแนวร่วมเดียวกันก็เลยคอยให้ความร่วมมือมาตลอดเพื่อที่จะบรรลุเป้าหมายนั้น

ป.ล. แค่อยากแสดงความคิดเห็นเท่านั้น มิได้จะไปแขวะผู้ใดทั้งนั้น ขออย่ามาเอาความกันเลยเด้อ คนไทยด้วยกันนะ รักกันไว้เถิด  *love*

kyo:

ถามกูรูทีครับ เวลาเราโดนแบนแล้วมันเป็นไงครับ เวลาเข้าเวพจะรู้ได้ไงว่าโดนแบน

--- อ้างจาก: kyo ที่ ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 10:57:22 ---ถามกูรูทีครับ เวลาเราโดนแบนแล้วมันเป็นไงครับ เวลาเข้าเวพจะรู้ได้ไงว่าโดนแบน

--- End quote ---

ตะกี้ผมโดนแบนไปประมาณสองชั่วโมงด้วยเหตุผลอันไดไม่ทราบเหมือนกันครับ  แบบว่า จะเข้าไปในกระทู้ไหนไม่ได้เลย  ดูก็ไม่ได้ครับ เป็นประสพการณ์ที่ดีนะ ฮาๆๆๆ

หน้า: << < (14/27) > >>

Go to full version