Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้ายังไม่ใช่โอบิโตะ.....

หน้า: << < (12/27) > >>

kack:

โอบิโตะบิเตะ อะไรกัน เอาไรคิดว่ะ

windyzero:

--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 13:08:27 ---ผมมีข้อปัญหา เพื่อที่จะมาถามผู้รู้เรื่องนารูโตะ ช่วยกันวิเคาระห์และอธิบายเพื่อเป็นข้อมูลเสริมนะครับ....คำถามมีอยู่ว่า.....ถ้าเป็นคนในตระกูลอุจิวะ(ที่ไม่ใช่โอบิโตะ)นำเนตรของโอบิโตะมาใส่ ตามันต้องเป็นเนตรวงแหวนนิรันด์ซึ่งมีลายของโอบิโตะทับกับของคนอื่นอยู่ใช่หรือไม่.......เชิญวิเคราะห์กันพอหอมปากหอมคอครับ

--- End quote ---

คนที่จะนำเนตรกระจกเงามาใส่ ต้องเบิกเนตรกระจกเงาของตนเองได้ก่อนครับ *้ั์drinktea*

magicmo:

*great* *great*   โอยิโตะ แน่นอนครับ จากตอนล่าสุด 598 โทบิพูดว่า  "ฉันไม่กลัวพลังที่ถูกยืมไปที่นายใช้ได้ไม่กี่ครั้งหรอกนะ"  *number1* *number1*

TeyTey:

--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 22:48:04 ---มาถึงขั้นนี้แล้ว ถ้าโทบิยังไม่ใช่โอบิโตะอีก คงเป็นการ์ตูนที่คบไม่ได้เอาเสียเลย อาจารย์อุตส่าปูเนื้อเรื่องมาเสียขนาดนี้แล้ว แล้วมาหักดิบ ผมว่ามันไม่ใช่สไตล์ของการตูนเรื่องนี้นะ หรือคุณว่าไง...

--- End quote ---
แล้วคุณรู้ความจริง 100% ยังอะ (แค่อยากบอก)

nokia502:

ร่างรวมรวมร่าง รวมเซล เชื่อดิ (ไม่ใช่มุก)

หน้า: << < (12/27) > >>

Go to full version