Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เซียนลามกยังไม่ตายเพราะว่า????

หน้า: << < (5/5)

punkungkub:

ผมว่าตายไปก็ดีแล้วแหละเพราะถึงฟื้นขึ้นมามันก็ไม่น่าจะทำอะไรได้ เพราะแขนมันขาดไปข้างหนึ่งก็เท่ากับว่ามันประสานอินไม่ได้ และถ้าประสานอินไม่ได้มันก็ใช้วิชานินจาไม่ได้ อ้ออาจใช้ได้อยู่สองอย่าง กระสุนวงจักร กับ โหมดเซียน แค่นั้นแหละ *้ั์smoking*

golfbikes:

หวังอยู่เหมือนกันครับท่าจิไรยะกลับมาจริง ป้าเดะคงดีใจน่าดู *number1*

sattkon:

ผมว่าให้มันตายไปเถอะ จิไรยะ หนะ *dead*  ฝ่ายธรรมะตายมั้งก็ดีนะ การตายของแสงอุสาห์ จะได้ไม่ศูนย์เปล่าบ้างไรบ้าง *dontknow*  *attack*

หน้า: << < (5/5)

Go to full version