Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผม งง มากครับ กับตา คาคาชิ

หน้า: << < (2/3) > >>

windyzero:

จัดกระหมดเกลี้ยงแล้วล่ะมั้งสำหรับคาคาชิในตอนี้ *้ั์drinktea*

Zigmund:

เพื่อเพิ่มความดราม่าให้กับคาคาชิครับ มีเลือดออก ดราม่าขึ้นมาทันที  *haha* *haha*

madaraza:

แต่ผมก็งง นะคับ
เท่าที่อ่าน สองตอนล่าสุดนี้ มีแนวโน้มไปทางโอบิโตะ มาก (ซึ่งในใจผมก็คิดว่าเป็นโอบิโตะ อิอิ) แต่ทำไมโดนก้อนหินทับไปแล้ว ตาไม่เสียหายอะไรเลย
หรือว่า ทับหน้าด้านขวา แต่ตาไม่เสียหาย อิอิ

และ อิกประเด็นไม่รู้จะมีคนคิดแบบผมหรือป่าวว่า เนตร คาคาชิ ที่เป็นกระจกเงาหมื่น จะได้เพราะ ไม่ได้เพราะการฝึก แต่ ได้เพราะโทบิ เบิกได้ เพราะ
เนตร โทบิเบิกได้ เนตรคาคาชิ เลย ได้ตามโดยปริยาย เพราะเป็นเนตร ของโอบิโตะ เหมือน

Lewis:

เหตุผลง่ายๆครับเรื่องแบบนี้ ไม่มีอะไรลึกซึ้งหรอก มันก็เกิดอาการข้างเคียงจากการทำงานหนักของดวงตานั่นแหละ *number1*

เพราะว่าถ้าเพ่งบ่อยๆจนล้าหรือใช้วิชาหนักๆแรงๆเลือดก็ออกอะไรแบบเนี้ย

AzuGi:

--- อ้างจาก: madaraza ที่ พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 22:45:26 ---แต่ผมก็งง นะคับ
เท่าที่อ่าน สองตอนล่าสุดนี้ มีแนวโน้มไปทางโอบิโตะ มาก (ซึ่งในใจผมก็คิดว่าเป็นโอบิโตะ อิอิ) แต่ทำไมโดนก้อนหินทับไปแล้ว ตาไม่เสียหายอะไรเลย
หรือว่า ทับหน้าด้านขวา แต่ตาไม่เสียหาย อิอิ

และ อิกประเด็นไม่รู้จะมีคนคิดแบบผมหรือป่าวว่า เนตร คาคาชิ ที่เป็นกระจกเงาหมื่น จะได้เพราะ ไม่ได้เพราะการฝึก แต่ ได้เพราะโทบิ เบิกได้ เพราะ
เนตร โทบิเบิกได้ เนตรคาคาชิ เลย ได้ตามโดยปริยาย เพราะเป็นเนตร ของโอบิโตะ เหมือน

--- End quote ---
ใครเขาคุยเรื่องโทบิกันดึงโทบิมาเกี่ยวทำไม  *disappoint* *dead*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version