Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

5555555555555 เลื่อนไปเป็น อาทิตย์ หน้า 5555555555555

หน้า: << < (4/5) > >>

ฮาชิรามะ มินาโตะ:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 19:50:43 ---โทบิมีกระจกเหงาเหมีอน คาคาชิ อย่างที่ผมเดาไว้เดะ *great*

ทิฐิของผมที่แต่งไว้มันกำลังเป็นจริงแล้ว ฮ่าๆๆๆๆๆ

หน้ากาก โทบิ แตกแล้ว แต่ต้องรอตอนหน้า เฉลยตัวจริง

โอบิโตะ ร้อยเปอร์เชน

--- End quote ---

ตอน 598 นี้ไปทาง โอบิโตะขึ้นอีกหลาย % เพราะดวงตาเดียวกันแน่นอน และคาคาชิและไก ก็คิดเหมือนกัน 55

windyzero:

กว่าจะรู้ว่าโทบิคือใคร คาดว่า อีก 2 ตอน เนื่องจากจะตัดไปบทเกะกับโอจัง *splash*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

แล้วหลายคนที่ชอบพูดกันว่า โทบิใช้เนตธรรมดาสร้างมิติคงได้ หงายเงิบ กัน *shock* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *haha*

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 23:36:15 ---แล้วหลายคนที่ชอบพูดกันว่า โทบิใช้เนตธรรมดาสร้างมิติคงได้ หงายเงิบ กัน *shock* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *haha*

--- End quote ---

*great*ทฤษฎีของผมถูก ที่ว่าใช้กระจกเงาหมื่นบุบผา สร้างคามุยเหมือนคาคาชิ แต่มันผิดที่ไม่มีลายน้ำของอิสึนะนี่ซิ แตกแลยตู *disappoint*

เห้อ!! เพล้งเลยหน้าผม แต่ผมรับครึ่งเดียว(เพราะเดาถูก) *้ั์smoking*

chainoi:

ดูเอาเหอะไอ จขกท เค้าเขียนภาษาไทยชัดเจนมันยังเข้าใจว่าเลื่อนไปอาทิตย์หน้าเลย

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version