หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขัน"เซียนนารูโตะ แท็กทีม"รอบที่1(ครั้งที่1)  (อ่าน 37273 ครั้ง)

spirit

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: การแข่งขัน"เซียนนารูโตะ แท็กทีม"รอบที่1(ครั้งที่1)
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 11:01:00 »
งั้นผมขอยืนยันคำตอบว่า เป็นตัวละครใหม่ *haha* *haha*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
Re: การแข่งขัน"เซียนนารูโตะ แท็กทีม"รอบที่1(ครั้งที่1)
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 11:13:20 »
งั้นผมขอยืนยันคำตอบว่า เป็นตัวละครใหม่ *haha* *haha*
เอ่อ แบบ ว่าท่าน เป็น คนตอบไม่ ต้องมายืยยัย นอนยัน นั่งยัน คำตอบก้อได้ คับ
 (นี่ตกลงตูเป็นผู้ช่วยฝ่ายกรรมการหรือไงฟร๊ แก้มันทุกปัณหาเลย)

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

spirit

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 11:25:26 »
เอ่อ แบบ ว่าท่าน เป็น คนตอบไม่ ต้องมายืยยัย นอนยัน นั่งยัน คำตอบก้อได้ คับ
 (นี่ตกลงตูเป็นผู้ช่วยฝ่ายกรรมการหรือไงฟร๊ แก้มันทุกปัณหาเลย)

ผมก็ยังไงอยู่เนี้ยแหละผมตอบไปแล้ว ยังต้องยืนยันอีก  *haha* *haha*

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 11:37:36 »

รอบที่ 2 แล้ว เซง ขออ้างคำตอบตา spirit สมาชิก ทีม 1 ขอตอบว่า เป็นตัวล่ะครใหม่

เครียดดด เลย  *disappoint* *disappoint* *disappoint*

ได้รึยังคะคุณ กรรมการ แล้ว ตากัสจังไม่คิดจะออกมามั่งเลยหรอ เนี่ย *rip* *rip* *rip*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 11:39:58 โดย Monkey D. Jennei »

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Num

• *
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 11:44:58 »

รอบที่ 2 แล้ว เซง ขออ้างคำตอบตา spirit สมาชิก ทีม 1 ขอตอบว่า เป็นตัวล่ะครใหม่

เครียดดด เลย  *disappoint* *disappoint* *disappoint*

ได้รึยังคะคุณ กรรมการ แล้ว ตากัสจังไม่คิดจะออกมามั่งเลยหรอ เนี่ย *rip* *rip* *rip*

แค่มี คนตอบ2คน ก้อถือว่าได้เระละครับ ที่รอคนที่3 เผื่อ2คนคำตอบไม่เหมือน กันครับ *number1* *number1*

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 11:49:27 »
ถึง ท่าน Mokey D Jennei โปรด ลบ เม้น อันเก่าที่ตอบว่า โอบิโตะได้ หรือป่าว คับ สงสาร ท่าน sattkon นะครับ ตอนนี้คงสับสนมากแน่ๆ คับ

จัดไป เห้อ !! เซงซะจริง(ตูเอามั่ง) *้ั์smoking*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 15:33:26 »
OK ครับ สุรปตอนนี้ รอทีม2 อย่างเดียว

ปล.ทีม1 ถ้าสมาชิกคนที่3 ไม่มาคุณใช้ สิทธิ 2เสียง ขยี้1 เสียงหรือเปล่าครับ ? *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Num

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 17:51:51 »
กำหนดวันสิ้นสุด คือ ตอน 598 ออก ใช่ไหม คับ แล้ว รวบรวมคำตอบเป็นผลโหวต วันไหนหรือ และ หากออกผลโหวตไปแล้ว จะมีเวลากำหนดโหวต กี่วันหรือคับ
ปล พูดง่ายอีก กี่วัน จึงจะได้คะแนนนะครับ

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 21:06:35 »
sattkonคุง ระวังกระทู้ตกเน้อ เดี๋ยวทีม 2 เค้านึกว่า เค้าตอบกันไปแล้ว เดี๋ยว ตอนใหม่มาจะตอบไม่ทันกัน *dontknow*

จะแข่งขันกันมันก็ต้องมีคู่แข่งกันหน่อย เดี๋ยวไม่มัน ชนะบายมันไม่หนุก จัดไปๆ ขุดซะหน่อย *number1*

*้ั์shock3* เด็กใหม่ ฮอร์มูนคูส มันกะลังพรุ่นพ่าน จักระข้อนข้างเยอะ เบิกเนตรลวงตุ๋ย กะเนตรสังฆทานได้  แถมระเบิดบังไคได้อีก แดกผลปีศาจเข้า พร้อมทั้ง เลือกสายจาเน็นทั้ง 6 สายไปแล้วทั้งนั้น จะเมพกันไปไหน ดีนะมันไม่ฟิวชั่น กะ ปล่อยพลังคลื่นเต่าได้ด้วย กระทู้โทบิ ลามยังกะเชื้อแต๋งเลย *shock*

ไปนอนล่ะเน้อ เพื่อนๆ ป๋าๆ พี่ๆ น้องๆ หลานๆ เด็กเก่า(เก๋าๆ) เด็กใหม่(ไฟแรง) โอ้ยมีน้ำมูกเหมือนจะเป็นหวัด ขอลาไปนอนก่อนล่ะชาวกระทู้ที่รัก  *้ัิfever*

ปล.อย่าลืมเตือนทีม 2 นะกรรมการ และ การ์ตูน เวอร์ชั่นชาวบอร์ด ตอนใหม่ เสร็จแว้วจะมาอัพให้อ่านพรุ่งนี้นะ วันนี้ไม่ไหวแล้ว บายๆ
*bye* *้ั์sleep*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 21:09:41 โดย Monkey D. Jennei »

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 21:50:27 »
sattkonคุง ระวังกระทู้ตกเน้อ เดี๋ยวทีม 2 เค้านึกว่า เค้าตอบกันไปแล้ว เดี๋ยว ตอนใหม่มาจะตอบไม่ทันกัน *dontknow*

จะแข่งขันกันมันก็ต้องมีคู่แข่งกันหน่อย เดี๋ยวไม่มัน ชนะบายมันไม่หนุก จัดไปๆ ขุดซะหน่อย *number1*

*้ั์shock3* เด็กใหม่ ฮอร์มูนคูส มันกะลังพรุ่นพ่าน จักระข้อนข้างเยอะ เบิกเนตรลวงตุ๋ย กะเนตรสังฆทานได้  แถมระเบิดบังไคได้อีก แดกผลปีศาจเข้า พร้อมทั้ง เลือกสายจาเน็นทั้ง 6 สายไปแล้วทั้งนั้น จะเมพกันไปไหน ดีนะมันไม่ฟิวชั่น กะ ปล่อยพลังคลื่นเต่าได้ด้วย กระทู้โทบิ ลามยังกะเชื้อแต๋งเลย *shock*

ไปนอนล่ะเน้อ เพื่อนๆ ป๋าๆ พี่ๆ น้องๆ หลานๆ เด็กเก่า(เก๋าๆ) เด็กใหม่(ไฟแรง) โอ้ยมีน้ำมูกเหมือนจะเป็นหวัด ขอลาไปนอนก่อนล่ะชาวกระทู้ที่รัก  *้ัิfever*

ปล.อย่าลืมเตือนทีม 2 นะกรรมการ และ การ์ตูน เวอร์ชั่นชาวบอร์ด ตอนใหม่ เสร็จแว้วจะมาอัพให้อ่านพรุ่งนี้นะ วันนี้ไม่ไหวแล้ว บายๆ
นอนแล้วเรอะ *shock*

Num

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 22:39:33 »

อืมมมม ขอให้เป็น หวัด นะ เฮ้ยยยยยย หายไวๆ นะ

Num

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 22:41:03 »

นอนแล้วเรอะ *shock*
[/quote]
อืมๆๆๆๆๆๆๆ ท่าน เป็น ท่านเดียวที่ไม่ได้มีทีมอยู่ แต่ มาเม้น ในมู้ นี้ ถือว่าใจกล้ามาก

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: อา. 19 ส.ค. 2012 เวลา 01:49:59 »
ตอนที่ถือว่า ทีม1 กะ 3 ตกลงกันเรียบร้อยแล้ว แต่เหลือทีม2  *disappoint*

ถ้าทีม 2 ยังไม่มาตกลงคำตอบ เราคงต้องรอจนกว่าจะหมดเวลาที่กำหนดไว้ตามกฎแล้วหละครับ(เพราะมันคือสิทธิ) ถึงจะเริ่มกระทู้รอบ2ได้
แต่ถ้าสมมุติว่า ทีม2 มายืนยันคำตอบไวไว ก็ไม่ต้องรอให้ถึงเวลากำหนด ก็เริ่มรอบโหวตสุดท้ายต่อไปได้เลย *number1*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: อา. 19 ส.ค. 2012 เวลา 09:52:18 »
ฮ่าๆๆ เล่นถามงี้ทีม2ของผมก็ตอบไม่เหมือนกันอ่ะดิ (ถามง่ายๆไม่ได้เหรอครับ)
ถ้าตามที่ผมคิดก็อยากให้เป็น โอบิโตะ
แต่ถ้าตอบในเชิงการเล่นเกมส์ ก็ต้องตอบว่า อิสึนะ เพราะว่าคนในบอร์นี้หลายกว่า 80 % คิดว่า โทบิ เป็นอิสึนะ
ถ้าตอบว่าเป็น โอบิโตะ จะชะนะได้ไง จริงมั๊ย
งั้นผมขอตอบแบบขัดใจแล้วกัน ขอตอบว่า เป็น อิสึนะ

ทีม 2 ค่ะ เราว่าต้องเป็นน้องอขงมาดาระค่ะ -..- รอเพื่อนในทีม
อ่ะ ผมเห็นด้วยกับคุณ BenZica ครับ
ตอบ อิสึนะ
ท่าน gedomazo มาออกความเห็นหน่อย ท่านคิดว่าไง แต่อย่าลืมว่าผลแพ้หรือชะนะ เค้านับจากผลโหวตของคนในบอร์ดนะครับเราต้องตามกระแส
ไม่ถือเอาความคิดส่วนตัวเป็นหลัก

มาๆ เห็นด้วยอีกคน น้องมาดาระ จุ้บๆ 55 ^^

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: อา. 19 ส.ค. 2012 เวลา 10:37:03 »
ฮ่าๆๆ เล่นถามงี้ทีม2ของผมก็ตอบไม่เหมือนกันอ่ะดิ (ถามง่ายๆไม่ได้เหรอครับ)
ถ้าตามที่ผมคิดก็อยากให้เป็น โอบิโตะ
แต่ถ้าตอบในเชิงการเล่นเกมส์ ก็ต้องตอบว่า อิสึนะ เพราะว่าคนในบอร์นี้หลายกว่า 80 % คิดว่า โทบิ เป็นอิสึนะ
ถ้าตอบว่าเป็น โอบิโตะ จะชะนะได้ไง จริงมั๊ย
งั้นผมขอตอบแบบขัดใจแล้วกัน ขอตอบว่า เป็น อิสึนะ

ทีม 2 ค่ะ เราว่าต้องเป็นน้องอขงมาดาระค่ะ -..- รอเพื่อนในทีม
อ่ะ ผมเห็นด้วยกับคุณ BenZica ครับ
ตอบ อิสึนะ
ท่าน gedomazo มาออกความเห็นหน่อย ท่านคิดว่าไง แต่อย่าลืมว่าผลแพ้หรือชะนะ เค้านับจากผลโหวตของคนในบอร์ดนะครับเราต้องตามกระแส
ไม่ถือเอาความคิดส่วนตัวเป็นหลัก

มาๆ เห็นด้วยอีกคน น้องมาดาระ จุ้บๆ 55 ^^
ฮ่าๆๆ ไม่ทันแล้วครับ ตอนนี้น้องมาดาระกับตัวละครใหม่ ทีม1กับทีม3 ตอบไปแล้ว
ทีม2เราเหลือตัวเลือกแค่
โอบิโตะ
คางามิ
ชิซุย
ฟุงาคุ
ผมให้คุณเลือกแล้วกัน คุณจะเลือกใคร
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ