Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผมว่าผลผ่าตัด ของ ลอว์ ไม่เท่าไหร่เลยนะครับ

หน้า: << < (5/6) > >>

Doppel Man:

โรเกียและพารามิเซียจะเน้นไปที่พลังของผลปีศาจครับแต่ถ้าเป็นโซออนสายนี้ต้องขึ้นกับฝีมือในการสู้ด้วยครับ(+ฮาคิแล้วจะโกงกว่าพารามิเซียบางสายอีก)

Oni Me no Kyo:

ผมว่าลอร์เมพออกครับ เหอะๆในรูมนี่แทบเป็นเทพอยู่คนเดียว (ขอลี้ภัยอยู่นี่ซักพักนะครับพอดีบอร์ด นินจา เกิดสงครามนินจาเว็บครั้งใหม่ อยู่อ่านต่อไม่ไหวแว้วว)

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

TeyTey:

ตัวผมก็อ่าน 2เรื่องนี้ละคับ นารูโตะ กับ วันพีช นี้ละแต่ตอนนี้ กำลังเกิดสงครามนินจาครั้งที่.. (เหนื่อย)

Doppel Man:

นารูโตะมันสงครามทั้งในจอและนอกจอ *haha*

windyzero:

ลี้สงครามมาลงทะเลสินะ อย่าลืมเตรียมเสื้อชูชีพล่ะ  *haha*

หน้า: << < (5/6) > >>

Go to full version