Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 8

หน้า: << < (6/8) > >>

sattkon:

ช่วยกรุณาอ่านวิธีการตอบด้วยนะครับ  *disappoint*

เอาง่ายๆครับ ผมจะวัด คห แรกของคุณที่ พิมพ์คำว่า ตอบ ขอตอบ  หรือ จะอะไรก็ชั่งที่มีคำว่า ตอบ นำหน้า แล้วก็ตามด้วยคำตอบของท่าน  *number1*

sattkon:

--- อ้างจาก: BenZica ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 19:51:39 ---ไม่ค่ะ

--- End quote ---

คุณ เบนซ์ ครับช่วยแก้คำตอบด้วยครับบบบ หลังๆมานิ คุณเบนซ์ ตอบผิดวิธีไปเลยงะ  *dead*

Dendoros:

ตอบ ใช่   จะมีใครที่แค้นได้ขนาดนั้น ถ้าไม่ใช่ อุจิวะ

spirit:

เวรแล้วไงไอ้เราก็คิดว่ามันเป็น ลูกครึ่ง2ตะกูลอูจิวะกับอูซึมากิ แล้วจะตอว่ามันเป็นอะไรดีละเนี้ยงั้นขอ
ตอบไม่

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: spirit ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 23:28:28 ---เวรแล้วไงไอ้เราก็คิดว่ามันเป็น ลูกครึ่ง2ตะกูลอูจิวะกับอูซึมากิ แล้วจะตอว่ามันเป็นอะไรดีละเนี้ยงั้นขอ
ตอบไม่

--- End quote ---
*้ั์shock3*ดูขนาดตอบยังไม่เหมือนกันเลย ฮืออออ!!!!! *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*

หน้า: << < (6/8) > >>

Go to full version