Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 8

หน้า: << < (3/8) > >>

Num:

ตอบ ไม่ครับปล 2 ไอคำถามทีมนี่ยังไง อธิบายด่วนมาไม่ทัน หรือพลาดไปแล้ว

kyubi:

ตอบ ใช่ คิดเอาแล้วว่าใช่ ต้องใช่แน่ๆ มันเป็นอะไรที่.... *hoho*

แค่ตอบว่าใช่กับไม่ใช่ โอกาสถูก50% ผมยังตอบผิดมาแล้ว 2ข้อซ้อน   ถ้าข้อนี้ผิดอีกล่ะก็

แฮตทริกไปเลยลวกเพี่่ย *disappoint*

chinjung:

ตอบ ใช่ ครับ  (เสียดายได้แค่1แต้ม  อิอิ)

อยากมีทีมเหมือนกันคับ  ซักครู่จะขอเข้าไปอยู่ทีมกับเพื่อนบางคนนะ  (แต่กลัวโดนปฏิเสธอ่ะ  คงอายน่าดูเลยตู  *haha* *haha*) 

Konata:

ใช่ เพราะมั่ว

chainoi:

ไม่ใช่
ว่าแต่ถ้ามันยังไม่เฉลยอะ แล้วเกมส์สัปดาต่อๆไปจะยังมีอยู่อะป่าว

หน้า: << < (3/8) > >>

Go to full version