Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 8

หน้า: << < (2/8) > >>

Oni Me no Kyo:

ถามต่อครับ ท่านกรรมการ คำถามนี้เริ่มเล่นแบบทีมด้วยใช่หรือป่าว ?

ถ้าไม่ใช่ก็....เซ็งเลย *้ั์smoking*

sattkon:

--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 15:30:01 ---ถามต่อครับ ท่านกรรมการ คำถามนี้เริ่มเล่นแบบทีมด้วยใช่หรือป่าว ?

ถ้าไม่ใช่ก็....เซ็งเลย *้ั์smoking*

--- End quote ---

ไม่ใช่ครับ อันนี้เป็น เกมเซียนนารูโตะ ธรรมดา แต่อันนั้น ชื่อหัวมู้จะเป็น การแข่งขัน เซียนนารูโตะ แท็กทีม คนละอันกันครับ *number1*

iTheStore:

ตอบ ใช่ แต่ถ้า โทบิ เป็นร่างแบบ เซ็ตสึ แล้วมันจะมีตระกูลหรือเปล่า

sattkon:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 15:42:00 ---ตอบ ใช่ แต่ถ้า โทบิ เป็นร่างแบบ เซ็ตสึ แล้วมันจะมีตระกูลหรือเปล่า

--- End quote ---

เอา นามสกุลว่าครับ ถ้าเฉลยออกมาปู๊บมีคำว่า อุจิวะ หนะใช่เลย อย่าเช่น ฮะแก่คือ *shock* อุจิวะ คางามิ  *attack*

Pop_เซียนซกมก:

ขอตอบบครับ

คำตอบก้คือ ไม่ เพราะ ความเห็นสวนตัวครับเพราะ มันมีเซลของคนอื่นด้วยที่ไม่ใช้มันเอง หรืออาจจะมีรุ่น 1 เลยใช้พลังได้เยอะ....... *dontknow*

หน้า: << < (2/8) > >>

Go to full version