Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมเล่นเป็นทีม ต้องมียศเป็นเกะนินนี้เอง งง ตั้งนาน 555555

หน้า: (1/3) > >>

Pop_เซียนซกมก:

..................555555

Num:

ที่ท่าน sattkon บอก หมายถึงพวกที่ได้เป็นเกะ นินขึ้นไปแล้ว เค้าจะจัดทีมให้
ตอนนี้ที่เห็นอยู่มีแค่3ทีม นะ
ปล เข้าใจผิดก็ขอโทษด้วย

chinjung:

--- อ้างจาก: Num ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 17:01:36 ---ที่ท่าน sattkon บอก หมายถึงพวกที่ได้เป็นเกะ นินขึ้นไปแล้ว เค้าจะจัดทีมให้

--- End quote ---

เอ้า   อย่างนี้ผมต้องรีบเป้นเกะนินซะแล้ว  (แต่มันยากที่สุดตรงหาทีมอยู่นี่ล่ะ *haha* *haha*)

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

เราดูอย่างเดืยวเทพกว่า  *hoho*

Pop_เซียนซกมก:

อ่ออออ งง ตั้งนาน
--- อ้างจาก: chinjung ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 18:45:40 ---
--- อ้างจาก: Num ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 17:01:36 ---ที่ท่าน sattkon บอก หมายถึงพวกที่ได้เป็นเกะ นินขึ้นไปแล้ว เค้าจะจัดทีมให้

เอ้า   อย่างนี้ผมต้องรีบเป้นเกะนินซะแล้ว  (แต่มันยากที่สุดตรงหาทีมอยู่นี่ล่ะ *haha* *haha*)

55555555555555 สงสัยตั้งนาน

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version