Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(กำหนดการ)การแข่งขัน เซียนนารูโตะ แท็กทีม

หน้า: << < (3/5) > >>

BenZica:

สัปดาห์นี้ติดงานอ่ะให้เพื่อนร่วมทีมตอบก่อนได้มั๊ยติดยาวถึงจันหน้าเลยอ่ะนะนะให้เพื่อนตัดสินใจกัน 2 คน  *glad* *glad* *้ั์petulant*

O:

--- อ้างจาก: Num ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 16:59:47 ---สมาชิกทีม 3 รายงานตัว ครับ
ปล มันยากไปไหมต้องตอบคำถามภายในเวลาที่กำหนด และหากมาไม่ครบ ก็เล่นไม่ได้ ต้องมาเถียงกันอีก
ปล2 ความคิดไม่ค่อยจะดีเท่าไหร แต่จะขอยื่น ว่าควรตั้งชื่อทีมดีไหม

--- End quote ---

สมาชิกทีม 3 คนสุดท้าย รายงานตัวจ้าาาาา

ปล. ช่วงนี้ติดงาน แต่ก็ PM มาได้นะครับ   แต่ ให้เพื่อนร่วมทีมตอบก่อนได้หรือเปล่าครับ *rip*

Monkey D. Jennei:

แล้วสมาชิกทีม 1 อย่าง กัสจัง จะเข้าบอร์ดมาคุยกะทีม 1 ปะเนี่ย กลุ้ม !!! *disappoint* *disappoint* *disappoint*

sattkon:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 20:40:34 ---แล้วสมาชิกทีม 1 อย่าง กัสจัง จะเข้าบอร์ดมาคุยกะทีม 1 ปะเนี่ย กลุ้ม !!! *disappoint* *disappoint* *disappoint*

อย่าลืมอ่านกฎให้ละเอียดสิครับ   *rip*

2คนถือว่าเป็นเสียงข้างมาก ก็หมายความว่า 2คน = 1ทีมก็ได้ครับ
ที่ผมร่างข้อนี้ขึ้นมาเพื่อกัน คนใดคนหนึ่งไม่ว่างไครับ และกันคนในทีมคนใดคนหนึ่งเกรียนด้วยครับ   *haha* แต่ถ้ามีคนเดียวก็เล่นไม่ได้นะครับ  *number1*

ปล.สักวันพรุ่งนี้เย็นๆดีกว่า คอยดู "การแข่งขัน เซียนนารูโตะ แท็กทีม(ครั้งที่1)" ให้ดีนะครับ *great*

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 22:19:28 ---
--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 20:40:34 ---แล้วสมาชิกทีม 1 อย่าง กัสจัง จะเข้าบอร์ดมาคุยกะทีม 1 ปะเนี่ย กลุ้ม !!! *disappoint* *disappoint* *disappoint*

อย่าลืมอ่านกฎให้ละเอียดสิครับ   *rip*

2คนถือว่าเป็นเสียงข้างมาก ก็หมายความว่า 2คน = 1ทีมก็ได้ครับ
ที่ผมร่างข้อนี้ขึ้นมาเพื่อกัน คนใดคนหนึ่งไม่ว่างไครับ และกันคนในทีมคนใดคนหนึ่งเกรียนด้วยครับ   *haha* แต่ถ้ามีคนเดียวก็เล่นไม่ได้นะครับ  *number1*

ปล.สักวันพรุ่งนี้เย็นๆดีกว่า คอยดู "การแข่งขัน เซียนนารูโตะ แท็กทีม(ครั้งที่1)" ให้ดีนะครับ *great*

เซอร์เยสเซอร์ท่าน ผบทบ. เข้าใจค่ะ (พึ่งเข้าเล่นค่ำๆนี่เอง วันนี้งานเข้าเจ้านายมา ) งั้นเย็นพรุ่งนี้มา เซอร์ไพร์.......ซิ สาธู๊ อย่างานเข้าชั้นเลย *้ั์pray* *้ั์pray* *้ั์pray*

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version