Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(กำหนดการ)การแข่งขัน เซียนนารูโตะ แท็กทีม

หน้า: << < (2/5) > >>

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

อ๊ายย เล่นด้วยคนจิ   *้ัิshy*

Oni Me no Kyo:

เห้อ!!! ทีม 3 มีแต่ผู้ชายเซ็งเลย สมาชิกทีมยังไม่มาเลย น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

sattkon:

--- อ้างจาก: spirit ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 07:58:41 ---ว่าแต่จะถามไรหรอครับ  *haha* *haha* จะได้ไปเถียงกันถูก

--- End quote ---

ใจเย็นสิครับ  *attack*

Num:

สมาชิกทีม 3 รายงานตัว ครับ
ปล มันยากไปไหมต้องตอบคำถามภายในเวลาที่กำหนด และหากมาไม่ครบ ก็เล่นไม่ได้ ต้องมาเถียงกันอีก
ปล2 ความคิดไม่ค่อยจะดีเท่าไหร แต่จะขอยื่น ว่าควรตั้งชื่อทีมดีไหม

gedomazo:

อยากเล่นด้วยจังเลย XD

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version