Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 8

หน้า: << < (8/8)

ประชาชนธรรมดา:

ตอบ ใช่ ครับ เพราะถ้าไม่ใช่คนในตระกูลอุจิวะ แล้วจะไม่สามารถใช้เนตรของตระกูลได้อย่างเต็มที่นะครับ ดูอย่างคาคาชิ กับดันโซนะ  แต่อิโทบินี้มันใช้คล่องเลย ดูจะไม่มีจำกัดทั้งเวลาและจักกะ อย่างคาถามิติของคาคาชิ ใช้แค่สองสามครั้งก็หอบแล้ว แต่โทบินี้ใช้ได้เรื่อยๆเลย

IzAGolF:

ตอบไม่ครับ  ผมมั่วไป   แล้วตามความคิดผมเองด้วย  ถึงจะไม่แน่ใจก็เถอะ   *number1* *number1*

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 13:24:59 ---ใช่ครับ เพราะถ้าไม่ใช่คนในตระกูลอุจิวะ แล้วจะไม่สามารถใช้เนตรของตระกูลได้อย่างเต็มที่นะครับ ดูอย่างคาคาชิ กับดันโซนะ  แต่อิโทบินี้มันใช้คล่องเลย ดูจะไม่มีจำกัดทั้งเวลาและจักกะ อย่างคาถามิติของคาคาชิ ใช้แค่สองสามครั้งก็หอบแล้ว แต่โทบินี้ใช้ได้เรื่อยๆเลย

--- End quote ---
กลับ ไปเติม "ตอบ" หน้าคำตอบด้วยครับเร็บก่อนเค้าก็บอกเอาไว้อยู่หลายคน อ่านวิธีการเล่นก่อนครับเดียวคำตอบจะเป็นโมคะไป เห้อ !! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

spirit:

*haha* *haha* *haha* *haha*
--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 07:57:49 ---
--- อ้างจาก: spirit ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 23:28:28 ---เวรแล้วไงไอ้เราก็คิดว่ามันเป็น ลูกครึ่ง2ตะกูลอูจิวะกับอูซึมากิ แล้วจะตอว่ามันเป็นอะไรดีละเนี้ยงั้นขอ
ตอบไม่

*้ั์shock3*ดูขนาดตอบยังไม่เหมือนกันเลย ฮืออออ!!!!! *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*

*haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

sattkon:

--- อ้างจาก: spirit ที่ พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 17:15:36 --- *haha* *haha* *haha* *haha*
--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 07:57:49 ---
--- อ้างจาก: spirit ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 23:28:28 ---เวรแล้วไงไอ้เราก็คิดว่ามันเป็น ลูกครึ่ง2ตะกูลอูจิวะกับอูซึมากิ แล้วจะตอว่ามันเป็นอะไรดีละเนี้ยงั้นขอ
ตอบไม่

*้ั์shock3*ดูขนาดตอบยังไม่เหมือนกันเลย ฮืออออ!!!!! *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*

*haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

น่าเห็นใจกับ ทีม1ซะจริงๆเลย ท่านกัส หายไปไหนนิ  *disappoint*

หน้า: << < (8/8)

Go to full version