Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

ใครเคยอ่านRaveบ้างครับ

หน้า: (1/1)

Fairy[piceTo]:

ผมเคยอ่านมาแต่ไม่หยักรู้ว่าก่อนเป็นแฟรี่เทลมันมีX Rave Special มาก่อนถึงจะเป็นเรื่องต่อของ ฮิโระ มาชิม่า ผมเพิ่งอ่านรู้สึกสนุกดีเลยอยากมาถามว่าใครเคยอ่านRaveบ้าง เสนอตัวหน่อยครับ *hoho* (พูดแล้วก็คิดถึง[RAVE]ฮารุกับเอรี่เรื่องมันเศร้า *great* เหมือนนัตซึกับลูซี่ไม่มีผิดแค่นิสัยของฮารุใจเย็นแต่นัตซึแค่ใจร้อนแค่นั่นเอง *dontknow*
ปล.รกบอก

spirit:

ผมชอบ rave นะสนุกมากซึ่งมาก ชอบ ฮารุ และ นัสซึมาก ดูจากโปรไฟล์ *hoho* *hoho* *hoho*

Fairy[piceTo]:

ว่าแต่มี link ให้อ่านRaveบ้างรึป่าวครับ *glad*

Superdell:

ชิบะ  ไม่น่าตายเลย T T 

krizalids:

เรื่องนี้ชอบตัว พลู มากๆ น่ารักดี *love*

หน้า: (1/1)

Go to full version