Entertainment Zone > Teen Zone

มีใครเล่นเกมส์ Restaurant Story กับ Bakery Story มั่ง

หน้า: (1/7) > >>

Barbie:

หาเพื่อนเล่นเกมส์แนว Story ค่ะ มีใครเล่นมั่ง มาแอดกันนะ อยากขยายร้าน แหะๆ  *้ัิshy*

Storm8 ID: PuiBarbie

ฝากตัวด้วยจ้า  *้ั์respect*

บ้าบอลค้าบบบ:

เคยเล่นแล้ว แต่มันหลุดบ่อยมาก รอมันแก้บั๊คก่อนเด๋วกลับมาเล่นใหม่คับ

ดอกทองสีส้ม:

เป็นเกมที่น่ารักมาก หนุกด้วย แต่หลุดบ่อยสุดๆ  *้ั์noooo*

Barbie:

ขอบคุณคนที่แอดมานะ เราส่ง GIFT กลับไปให้ด้วย ^^ ฝากตัวด้วยค่ะ ร้านเรายังไม่ได้แต่งเลย แต่ร้านคนอื่นน่ารักมาก ขอหาเงินก่อน  *้ัิshy*

Barbie:

ลืมบอก เกมส์อื่นก้อแอดมาได้นะ มี restaurant story, bakery story, farm story, city story, treasure story, zoo story, nightclub story และก้อ fashion story จ้า

หน้า: (1/7) > >>

Go to full version