หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอยืนไว้อาลัยให้กับ อุจิเฮฟ ซาซึเก่ง อีกหนึ่ง ID ของท่านเฮฟวี่  (อ่าน 74394 ครั้ง)

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ของที่สั่งเดินเท้ามาถึงซะที เดี๋ยววันนี้เทสก่อน อีก 2 วันค่อยเอาเซลล์รุ่นหนึ่งมาแปะ *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
วัน ทา มารีอา เปรียมด้วย สัทธา พระเจ้าสถิตกับ ท่าน

อาเมน..

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ในที่สุดคอมข้าฯก็คืนชีพ แถมด้วยจักระเก้าหาง *้ั์drinktea*

รอร่างใหม่ใส่เซลล์รุ่นหนึ่งคุงมาถึงก็สมบูรณ์แล้วล่ะ *worm*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

chainoi

• *
แต่รู้สึกว่า เฮฟ จะไปแล้วไปลับนะเที่ยวนี้ เกิดอะไรขึ้นหว่าาา

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
เอ้า เหล่า hero พร้อมสังเกตุการรึยัง  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
แต่รู้สึกว่า เฮฟ จะไปแล้วไปลับนะเที่ยวนี้ เกิดอะไรขึ้นหว่าาา
ไม่ต้องห่วงยังมีผมอยู่ทั้งคน ผมเอาอยู่  *haha*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

madaraza

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
คิดถึงเราป่าว
เซ็นจูจงมอดดับ มาดาระ โหดจริงๆ

bigjoo

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ในที่สุดคอมข้าฯก็คืนชีพ แถมด้วยจักระเก้าหาง *้ั์drinktea*

รอร่างใหม่ใส่เซลล์รุ่นหนึ่งคุงมาถึงก็สมบูรณ์แล้วล่ะ *worm*

อยากได้มั่งง่ะ แต่เมียไม่ยอมให้ซื้อฮือๆ เล่นโน๊ตบุ๊ค เบื่อแล้วร้อนพุงชอบเอามานอนเล่นบนพุง *great* *great*

windyzero

• *
เคยไปเดินเล่นพันทิพย์ไปเจอเจ้านี่ราคา 800 กว่าบาทเอง *้ั์drinktea*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
มีกระทู้ไว้อาลัย ท่านด้วยล่ะ แต่มันกลายพันธุ์ไปแล้ว แต่ตอนนี้เจ้าของกระทู้งอนตุ๊บป่อง แบนตัวเองไปแล้ว 3 อาทิตย์

แต่ที่สำคัญกว่าใครจะทำการ์ตูน ไอ้โต๊ะ รส ต้มยำกุ้งให้ตูอ่านล่ะทีนี้

เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

chainoi

• *
เฮ้ย ผมมีคาถาคืนชีพ

ห่วงอะไรผม เหอะๆ ไม่อยากจะพูด คนเรามันก็มีจุดอ่อน แ้ม้แต่คนที่นั่งควบคุมเว็บบอร์ดเองก็เหอะ ผมก็เบื่อเหมือนกัน แต่เกรียนมาก็เกรียนกลับ กลัวไร เด๋วนี้ประชาธิปไตย

เอาจริงๆ บล็อคผมไม่ได้หรอก

ไม่ได้อยากอวดเก่งนะ แต่ว่า ช่วงนี้ที่ทำงานมันน่าเบื่อ ก็เลยกลับมา ฮร่าๆๆ

แต่ถ้าใครคิดว่าโดนแบน พร้อมโดนลบไอดีแบบผมแล้วกลับมาได้ลองมาปะฉะดะกันได้นะ

เด๋ว ก็โดนอีก พอมาพูดยังงี้
เฮฟได้เข้ามาอ่านมั่งปะเนี่ย บรรดาสามนินจาในตำนานกลับมาละ แถมไอpop เซียนซกมก ก็โชว์สเต็ปเกรียนแบบไม่ไว้หน้าใคร แต่ที่น่ากลัวไม่แพ้ใครเลยน่าจะเป็นร่างสถิตของคนที่ได้ฉายาว่า เกรียนโดยละม่อม

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
เฮ้ย ผมมีคาถาคืนชีพ

ห่วงอะไรผม เหอะๆ ไม่อยากจะพูด คนเรามันก็มีจุดอ่อน แ้ม้แต่คนที่นั่งควบคุมเว็บบอร์ดเองก็เหอะ ผมก็เบื่อเหมือนกัน แต่เกรียนมาก็เกรียนกลับ กลัวไร เด๋วนี้ประชาธิปไตย

เอาจริงๆ บล็อคผมไม่ได้หรอก

ไม่ได้อยากอวดเก่งนะ แต่ว่า ช่วงนี้ที่ทำงานมันน่าเบื่อ ก็เลยกลับมา ฮร่าๆๆ

แต่ถ้าใครคิดว่าโดนแบน พร้อมโดนลบไอดีแบบผมแล้วกลับมาได้ลองมาปะฉะดะกันได้นะ

เด๋ว ก็โดนอีก พอมาพูดยังงี้
เฮฟได้เข้ามาอ่านมั่งปะเนี่ย บรรดาสามนินจาในตำนานกลับมาละ แถมไอpop เซียนซกมก ก็โชว์สเต็ปเกรียนแบบไม่ไว้หน้าใคร แต่ที่น่ากลัวไม่แพ้ใครเลยน่าจะเป็นร่างสถิตของคนที่ได้ฉายาว่า เกรียนโดยละม่อม

อ่านทุกวันครับ ชายน้อย กระทู้นี้ คนด่าผมเยอะแยะ เอาเป็นว่าผมอดทนได้

เด๋วขออดทนอีกหน่อยนะ ชายน้อย
ใจร่มๆไว้ท่านเฮฟ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
เคยไปเดินเล่นพันทิพย์ไปเจอเจ้านี่ราคา 800 กว่าบาทเอง *้ั์drinktea*

นิจะถีบกันลงทะเลให้ได้เลยใช้มั้ย เรือยังไม่มีเลย  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*