Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอยืนไว้อาลัยให้กับ อุจิเฮฟ ซาซึเก่ง อีกหนึ่ง ID ของท่านเฮฟวี่

หน้า: << < (18/24) > >>

windyzero:

ว่าไงจ๊ะ *love*

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 13:45:53 ---ว่าไงจ๊ะ *love*

--- End quote ---

ผมว่าเค้างอน แกมประชด มากกว่านะครับ ท่านจอมพล

เห้อ!! เดี๋ยวแม่หญิงเจนก็ออกมาวีนอีกรอบ น่าเบื่อซะจริง  *้ั์smoking*

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 13:33:13 ---เอาหน้าตาของใหม่มาให้ดูคร่าวๆ ระหว่างที่รอของกำลังเดินมา

สาเหตุที่ทำชาวบ้านเค้าตายไปด้วย ต้องเปลี่ยน *disappoint*

หล่อก็ไม่หล่อ แต่ไม่ซื้อก็ไม่ได้ ทำใจ *dead*

ตัวนี้หล่อสุด *great*

แต่เคทสวยมาก ครับ ว่าแต่ ของ กิกกะไบ แพงไมครับ ? พอดีผมเล่นของค่ายแดง อยู่

เห้อ!! หน้าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

sattkon:

--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 13:57:05 ---
--- อ้างจาก: windyzero ที่ ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 13:33:13 ---เอาหน้าตาของใหม่มาให้ดูคร่าวๆ ระหว่างที่รอของกำลังเดินมา

สาเหตุที่ทำชาวบ้านเค้าตายไปด้วย ต้องเปลี่ยน *disappoint*

หล่อก็ไม่หล่อ แต่ไม่ซื้อก็ไม่ได้ ทำใจ *dead*

ตัวนี้หล่อสุด *great*

แต่เคทสวยมาก ครับ ว่าแต่ ของ กิกกะไบ แพงไมครับ ? พอดีผมเล่นของค่ายแดง อยู่

เห้อ!! หน้าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

ค่าย จีนแดงจากบ้านหม้อใช่มั้ยครับ  *haha*

chainoi:

กระทู้นี้คุ้มค่าจริงๆครับ   *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (18/24) > >>

Go to full version