Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอยืนไว้อาลัยให้กับ อุจิเฮฟ ซาซึเก่ง อีกหนึ่ง ID ของท่านเฮฟวี่

หน้า: << < (13/24) > >>

windyzero:

--- อ้างจาก: O ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 20:46:20 ---ไม่ได้เข้าบอร์ดแป็บเดียว นี่มันเกิดอะไรขึ้นเนี่ย?  *rip* *rip* *rip*

แต่ก็ไว้อาลัยกับ windyzero ที่โดนไวรัส ผี เล่นงานให้ก็แล้วกันครับ *number1*

เอ๊ะ?  แล้วพี่ windyzero ซ่อมคอมแล้วหรือยังครับ?

--- End quote ---

ซ่อมแล้วฮะ แต่โดนผนึกซากไปแล้ว ค่าฮาร์ดแวร์ใหม่ สองหมื่นห้า *dead*

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 21:33:32 ---
--- อ้างจาก: O ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 20:46:20 ---ไม่ได้เข้าบอร์ดแป็บเดียว นี่มันเกิดอะไรขึ้นเนี่ย?  *rip* *rip* *rip*

แต่ก็ไว้อาลัยกับ windyzero ที่โดนไวรัส ผี เล่นงานให้ก็แล้วกันครับ *number1*

เอ๊ะ?  แล้วพี่ windyzero ซ่อมคอมแล้วหรือยังครับ?

ซ่อมแล้วฮะ แต่โดนผนึกซากไปแล้ว ค่าฮาร์ดแวร์ใหม่ สองหมื่นห้า *dead*

งั้นผมไว้อาลัย 25000 แล้วกันครับ (สองหมื่นห้า ได้ทั้ง หวาน ได้ทั้ง คาว หลายวันเลยนะนั่น )  *้ั์smoking*

O:

--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 21:41:54 ---
--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 21:33:32 ---

งั้นผมไว้อาลัย 25000 แล้วกันครับ (สองหมื่นห้า ได้ทั้ง หวาน ได้ทั้ง คาว หลายวันเลยนะนั่น )  *้ั์smoking*

กินอาหารได้เป็นร้อยมื้อเลยนะนั่น *shock* 

sattkon:

เอ๊  *้ัdoubt* ผมก็กดนะ แต่ทะไม mac ผมไม่เห็นเป็นไรเลย ยังมาเล่น dota อยู่ ณ ตอนนี้ก็ยังเล่น  *attack*

windyzero:

ที่จริงแค่การ์ดจอพังน่ะ ส่วนชิ้นอื่นเริ่มเห็นอาการไม่ดี รีบชิงเปลี่ยนมันก่อน *great*

ยังดีที่ไม่ใช่บอร์ดกับ CPU ไม่งั้นได้ยกเครื่องใหม่ *dead*

ป.ล. ไวรัสไม่มีส่วนในการพังครั้งนี้หรอกครับเพราะผมกันไว้หลายชั้น กินผมยาก ฮ่าๆ

ป.ล.2 ไวรัสทั่วไปทำขึ้นมารันบน Windows เครื่อง mac มันไม่ได้ใช้ Windows เพราะงั้น ไวรัสมันจะไม่ทำงานครับ 

หน้า: << < (13/24) > >>

Go to full version