Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอยืนไว้อาลัยให้กับ อุจิเฮฟ ซาซึเก่ง อีกหนึ่ง ID ของท่านเฮฟวี่

หน้า: << < (5/24) > >>

Oni Me no Kyo:

เมื่อคืนผมก็อ่านอยู่แต่ไม่กล้าเข้าไปแจม แหยงเลย ตอนแรกกะจะออกความเห็น เข้าไปปุ๊ปเจอ  ไอ้ -ัด พ่อเ-ิง ตาย จบ ไม ผมถอยเลย *้ั์smoking*

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 16:42:35 ---คุณเจน  ตัวเองเรียกชื่อแกผิดอ่ะ  ID นั้น แกชื่อ   อุจิเฮฟ  ซาสึเก่ง  ไม่ใช่หยอ

--- End quote ---

*้ั์shock3*เออใช่ๆ โทษจ้า เดี๋ยวแก้ให้ จ้า แต่ยังไม่ลืม KFC นะๆ *hoho* *hoho*

sattkon:

--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 16:44:44 ---เมื่อคืนผมก็อ่านอยู่แต่ไม่กล้าเข้าไปแจม แหยงเลย ตอนแรกกะจะออกความเห็น เข้าไปปุ๊ปเจอ  ไอ้ -ัด พ่อเ-ิง ตาย จบ ไม ผมถอยเลย *้ั์smoking*

--- End quote ---

นั่นหนะดิ ไอ่เราก็คิดใครไปเกรียนใส่เค้า แต่พออ่านดีๆ ไม่มีอะไรเลย แถมก่อนโดนผนึกไปหาว่า Ramzaa เป็น ไอ่จู๋นิน แล้วก็ด่าอย่างที่คุณพูด เหตุผลแทบไม่มี *disappoint*

Ramzaa:

พอดีสมาชิกใหม่อะ เลยไม่รุจัก หึหึ ทีหลังจาระวังตัวจ้า  *glad*

gedomazo:

สดชื่น 55

หน้า: << < (5/24) > >>

Go to full version