Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอยืนไว้อาลัยให้กับ อุจิเฮฟ ซาซึเก่ง อีกหนึ่ง ID ของท่านเฮฟวี่

หน้า: << < (4/24) > >>

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: Ramzaa ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 15:30:28 ---ผมว่าผมไม่โดนนะครับ  *haha*

--- End quote ---
ก็ดีแล้วค่ะ ที่ไม่โดนลากไปด้วย เดี๋ยวเค้าก็กลับมาอีกอย่าไปแหย่เค้าอีกล่ะ เดี๋ยวเกรียนแตกคู่ จนตั้งใช้เงาแยกออกมากันอีก *disappoint*

iTheStore:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 15:42:03 ---
--- อ้างจาก: Ramzaa ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 15:30:28 ---ผมว่าผมไม่โดนนะครับ  *haha*

ก็ดีแล้วค่ะ ที่ไม่โดนลากไปด้วย เดี๋ยวเค้าก็กลับมาอีกอย่าไปแหย่เค้าอีกล่ะ เดี๋ยวเกรียนแตกคู่ จนตั้งใช้เงาแยกออกมากันอีก *disappoint*

เย้ย ว่าแต่มันเกิดเรื่องไรหรอ ไม่เห็นรู้เรื่องเลย

nakin:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 15:47:43 ---
--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 15:42:03 ---

เย้ย ว่าแต่มันเกิดเรื่องไรหรอ ไม่เห็นรู้เรื่องเลย

ไม่มีอะไรหรอก แค่ท่านเฮฟอยากหาคนโดนผนึกเฉยๆ ขำๆ

sattkon:

แรกๆก็ดูเหมือนจะดีนะครับ  *dead*

แต่หลังๆมาเค้าดูเหมือน จะเรียกร้องความสนใจไปหรือเปล่า หรือว่าอารมณ์แปรปวน แค่ใช้คำหยาบพวกเราก็อนุโรมกันได้ แต่กระทู้ล่าสุดนิผมเห็นแล้วไม่ไหวจริง ยิ่งกว่า 3นินจาเสิ่นเจิน ซะอีกอะ ไปกล่าวหาว่าคนนู้เป็นคนนี้ แถมตั้งกระทู้ไม่ใช้เหตุผลเอาซะเลย ถ้าคุณเฮฟ กลับมาอีกทีลองพิจารณาตัวเองใหม่นะครับ *number1*

ปล.ผนึกเกรียนมากไป ระวังธาตุเกรียนจะเข้าแทรกซะเอง *haha*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

คุณเจน  ตัวเองเรียกชื่อแกผิดอ่ะ  ID นั้น แกชื่อ   อุจิเฮฟ  ซาซึเก่ง  ไม่ใช่หยอ

หน้า: << < (4/24) > >>

Go to full version