Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอยืนไว้อาลัยให้กับ อุจิเฮฟ ซาซึเก่ง อีกหนึ่ง ID ของท่านเฮฟวี่

หน้า: << < (3/24) > >>

iTheStore:

*haha* ท่านเฮฟ โดนบ่อยจังนะ ผมโดนแค่ครั้งเดียวเองตอนสงครามจู๋นินนู้น (จะไม่ให้โดนได้ไงเล่า เล่นเอาชะเละตุ้มเปะ) สงครามครั้งนั้นกลายเป็นเด็กเกรียนเลยตู
ปล.ถ้ามีเกรียนอย่าง...นินโผล่มาผมพร้อมจะลุยเต็มที่ *attack*

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 12:47:31 --- *haha* ท่านเฮฟ โดนบ่อยจังนะ ผมโดนแค่ครั้งเดียวเองตอนสงครามจู๋นินนู้น (จะไม่ให้โดนได้ไงเล่า เล่นเอาชะเละตุ้มเปะ) สงครามครั้งนั้นกลายเป็นเด็กเกรียนเลยตู
ปล.ถ้ามีเกรียนอย่าง...นินโผล่มาผมพร้อมจะลุยเต็มที่ *attack*

--- End quote ---
ก็พร้อมๆกันอ่ะตอนนั้น โดน ด้วย แต่เรื่องจากแขวะ คืน namkham ที่เดียว(จิ๊ดนึงเอง) *shock*

chainoi:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 13:11:18 ---
--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 12:47:31 --- *haha* ท่านเฮฟ โดนบ่อยจังนะ ผมโดนแค่ครั้งเดียวเองตอนสงครามจู๋นินนู้น (จะไม่ให้โดนได้ไงเล่า เล่นเอาชะเละตุ้มเปะ) สงครามครั้งนั้นกลายเป็นเด็กเกรียนเลยตู

ก็พร้อมๆกันอ่ะตอนนั้น โดน ด้วย แต่เรื่องจากแขวะ คืน namkham ที่เดียว(จิ๊ดนึงเอง) *shock*

ชายน้อยก็ล้อว่าnamkhamมันเป็นตุ้ดตู่ แต่ไม่เห็นโดนผนึกเลยอะ

Haroshi:

สงครามครั้งนั้น ผมเป็นคนเเรกๆเลยมั้งที่เริ่มกำจัดเกรียน จู๋นิน เเละก็ น้ำกามบิ 5555+

Ramzaa:

ผมว่าผมไม่โดนนะครับ  *haha*

หน้า: << < (3/24) > >>

Go to full version