Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอยืนไว้อาลัยให้กับ อุจิเฮฟ ซาซึเก่ง อีกหนึ่ง ID ของท่านเฮฟวี่

หน้า: << < (14/24) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 22:00:16 ---ที่จริงแค่การ์ดจอพังน่ะ ส่วนชิ้นอื่นเริ่มเห็นอาการไม่ดี รีบชิงเปลี่ยนมันก่อน *great*

ยังดีที่ไม่ใช่บอร์ดกับ CPU ไม่งั้นได้ยกเครื่องใหม่ *dead*

ป.ล. ไวรัสไม่มีส่วนในการพังครั้งนี้หรอกครับเพราะผมกันไว้หลายชั้น กินผมยาก ฮ่าๆ

ป.ล.2 ไวรัสทั่วไปทำขึ้นมารันบน Windows เครื่อง mac มันไม่ได้ใช้ Windows เพราะงั้น ไวรัสมันจะไม่ทำงานครับ 

--- End quote ---

ไอ่ยะ *number1* เป็นเกร็ดความรู้ที่ดีมากเลยครับ  (ขนาดเจ้าของมันยังไม่รู้เรื่องเลย *disappoint*) ไม่น่าผมถึงเข้า โดจิน H เมะ แบบ HD สบายแบบไม่เคยเจอไวรัสเลย *haha*

แต่ผมเคยเจอกรณี ที่เข้าไป load watapp ฟังชั่นเว็บพี่หรั่ง เกือบเสียหลายเหมื่อนดีที่โปรแกรม macbin มัน clear ทิ้งได้อยู่ โดยเฉพาะ iture ถ้าเราโหลดอะไรหลายๆอย่างคาไวแล้วไปเล่นละก็มีสิทธิเน่า  *attack* (ทำอย่างกะ mcabook ตัวเองเป็น pc) *haha*

แต่ notebok เก่าผมก็ไม่มีปัญหากับไวรัสเลยนะครับ ไอ่เว็บผีหนะเมื่อก่อนผมก็เคยโดนหลอก เจอแบบปิดไม่ได้ด้วยซ้ำต้องรีเครื่องอย่างเดียวเลย พอเปิดมาก็มะมีปัญหาอะไร แต่ทะไม่ของ ท่านวิน มันเสียเยอะอะ *dead*

windyzero:

ผมใช้งานมันเยอะไปน่ะ โหลดเมะวันพีซ โหลดบิททุกวัน *้ั์drinktea*

แล้วกว่าจะได้ฮาร์ดแวร์ใหม่ คงอีกหลายวัน เพราะแถวบ้านไม่มีขาย ต้องสั่งซื้อจาก กทม.เอา *dead*

Monkey D. Jennei:

ง่ะ !!! *shock* เปลี่ยนจากกระทู้ระบายอารมณ์ เป็นกระทู้ซ่อมคอมอีกแล้ว ฮื้อออออออออออ......แง........ไม่มีใครสนใจหัวมู้เลย *้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant*

windyzero:

แหมน้องเจนว่าไป ไว้อาลัยคนได้ของแถมเป็นมาม่า ไว้อาลัยคอมป๋าดีกว่า เผลอๆได้สาระด้วย *worm*

O:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 22:47:35 ---แหมน้องเจนว่าไป ไว้อาลัยคนได้ของแถมเป็นมาม่า ไว้อาลัยคอมป๋าดีกว่า เผลอๆได้สาระด้วย *worm*

--- End quote ---

ผมว่ากระทู้กลายพันธุ์แบบนี้ยังสนุกกว่าตอนสงครามโลกนินจาศรีทาวน์อีก

ปล. ไว้อาลัยให้กับนินจาวีรบุรุษ  "เฮฟ"  แป็บนึงก่อนจะมีคนใช้วิถีนรก หรือ สังสาระสวรรค์กำเนิด ปลุกนะครับ  *number1*

หน้า: << < (14/24) > >>

Go to full version