Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอยืนไว้อาลัยให้กับ อุจิเฮฟ ซาซึเก่ง อีกหนึ่ง ID ของท่านเฮฟวี่

หน้า: << < (12/24) > >>

Ramzaa:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 20:08:55 --- *้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3*เห้ย !! ไรกันเนี่ย นี่มันอารายก๊ารรร...... กระทู้ไว้อาลัย *้ั์pray* *้ั์spirit* ไหงกลายเป็น  กระทู้ระบายสี เอ้ย!! ระบายอาการเครียดเนี่ย  *้ั์petulant*ชิหายแล้ว เค้าตั้งให้เป็นอุทาหรสอนคนในเว็ป ว่าจะทำอะไรก็ระวังๆ อยากให้อยู่ร่วมกันนานๆ อาาาาาาาาาไรรรรร ก๊าาาารรรร เนี่ยยยยยยยย !!!!! *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo* (ขอสงบสติอารมณ์นิดนึงอ่านแล้วขึ้น ใจเย็นๆลูก อย่าวีนแตก) *disappoint* *disappoint* *disappoint*

--- End quote ---
นี้ขนาดท่านยังไม่วีนแตกนะครับ 5555
ปล.กระทู้นี้เหมือนมีชื่อผมยุหน้าแรกด้วย แฮะ เอาออกให้หน่อยครับ อายคนอื่น  *attack*

windyzero:

ไม่มีใครมาร่วมไว้อาลัยให้การ์ดจอของผมที่โดนคาถาผนึกซากอสูรเลยเหรอ *dead*

Ramzaa:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 20:39:08 ---ไม่มีใครมาร่วมไว้อาลัยให้การ์ดจอของผมที่โดนคาถาผนึกซากอสูรเลยเหรอ *dead*

ผมพึ่งรุว่าทา่นเป็นเด็กผี จับมือ !!!

O:

ไม่ได้เข้าบอร์ดแป็บเดียว นี่มันเกิดอะไรขึ้นเนี่ย?  *rip* *rip* *rip*

แต่ก็ไว้อาลัยกับ windyzero ที่โดนไวรัส ผี เล่นงานให้ก็แล้วกันครับ *number1*

เอ๊ะ?  แล้วพี่ windyzero ซ่อมคอมแล้วหรือยังครับ?

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 20:08:55 --- *้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3*เห้ย !! ไรกันเนี่ย นี่มันอารายก๊ารรร...... กระทู้ไว้อาลัย *้ั์pray* *้ั์spirit* ไหงกลายเป็น  กระทู้ระบายสี เอ้ย!! ระบายอาการเครียดเนี่ย  *้ั์petulant*ชิหายแล้ว เค้าตั้งให้เป็นอุทาหรสอนคนในเว็ป ว่าจะทำอะไรก็ระวังๆ อยากให้อยู่ร่วมกันนานๆ อาาาาาาาาาไรรรรร ก๊าาาารรรร เนี่ยยยยยยยย !!!!! *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo* (ขอสงบสติอารมณ์นิดนึงอ่านแล้วขึ้น ใจเย็นๆลูก อย่าวีนแตก) *disappoint* *disappoint* *disappoint*

นั่นไง เห้อ น่าเบื่องซะจริง!!! *้ั์smoking*

หน้า: << < (12/24) > >>

Go to full version