หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ ขอออกความเห็นเรื่องโทบิบ้าง อิอิ  (อ่าน 17999 ครั้ง)

KRITAS

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: แนะนำตัว สมาชิกใหม่ ขอออกความเห็นเรื่องโทบิบ้าง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 20:47:18 »
ขออนุญาต ชมเชย เลยครับ ว่ามีมานะพยายามดีเหลือหลาย
ผมอ่านจนตาลายเลยครับ สรุปง่ายๆ ว่า โทบิ คือ ฟุงะกุ ซิน่ะครับ
ข้อมูลประกอบหลากหลายดีครับ เอาใจช่วย *number1*
ปล. ไปพักสายตาดีกว่า *rip*

TrueTobi

• *
Re: แนะนำตัว สมาชิกใหม่ ขอออกความเห็นเรื่องโทบิบ้าง
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: อ. 21 ส.ค. 2012 เวลา 00:08:25 »
 *great* ผมซึ้งใจมากเลย อ่านกันจนจบหลายคนเลย ต้องขอโทษทีนะคับ พอดีมานเพลินไปหน่อย แต่เหตุผลที่อิทาจิ จะโดน เซตสึหลอก มันจะเป็นไปได้เร้อ *haha* ผมเห็นแต่อิทาจิ หลอกคนอื่น ไม่คิดว่า จะโดนหลอกได้ แต่ถ้าเปลี่ยนเป็นคางามิ นี่ก็ข้อมูลน้อยพอๆกับเปิดตัวมาเป็นตัวละครใหม่เลย เป็น ฟุงะกุ หรือ อิสึนะ นั่นแหละ ดูดีสุดละ  *glad*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 21 ส.ค. 2012 เวลา 00:13:41 โดย TrueTobi »
โห โห โห เป็น โอบิโตะ ซะได้ *Shock*

TrueTobi

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: อ. 21 ส.ค. 2012 เวลา 00:16:39 »
ผมขออย่างเดียว อย่าให้มันตายไปพร้อมหน้ากาก เลย สงสารคนอ่าน  *damage* *damage*
โห โห โห เป็น โอบิโตะ ซะได้ *Shock*

แอบมาดู

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: สมาชิกใหม่ ขอออกความเห็นเรื่องโทบิบ้าง อิอิ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: อ. 21 ส.ค. 2012 เวลา 00:55:53 »
เข้าท่าครับ อ่านแล้วยอมรับเลยว่าวิเคราะห์ที่มาที่ไปอย่างมีเหตุผล คำพูดของอิทาจิก่อนสลาย บางทีนายอาจเป็นพ่อกะแม่เรา" ผมคิดว่าเป็นไปได้ที่โทบิจะเป็นพ่อซาสึเกะครับ แต่ถ้าใช่วิธีการตายแบบเนียนๆที่ทำให้อิทาจิที่เป็นอัจฉริยะเนตรถึงมองไม่ออกว่าตัวจิงตัวปลอมนี่่ไม่น่าจะใช่ แต่ก็น่าจะเป็นการคิดไว้แล้วว่าใครจะตายแทน น่าจะใช่ๆ