Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

Prediction 598 มาให้อ่านขำๆ

หน้า: << < (5/6) > >>

Pop_เซียนซกมก:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 15:54:14 ---จะพูดอีกที  ให้เข้าใจง่ายๆ (เมื่อกี้หลุดไปคำนึง ขอลบข้อความออกละกัน แรงไปหน่อย)    มันไม่ใช่ สปอย  ไม่ได้บอกว่าต่อไปมันต้องเป็นแบบนี้แน่นอน ชัวร์ป๊าบ  ผมก็ ก็อปมาจากอีกที่  ไม่ได้เป็นคนแต่งขึ้นมาเอง  กรุณาสงบปาก สงบคำ  แล้วอ่านเอาสนุกๆไปเสีย ถึงตอนต่อไปมันไม่ได้เป็นตามนี้ ผมก็จะไม่ลบ   ไม่ใช่การหลอกลวง  มันคือ  PREDICTION

--- End quote ---

ตามนั้นละ.. *damage*

KiraKylinTy:

............................... *rip* *rip*

ngee:

ฉาก สุดท้าย ที่ โทบิ ถูกเหล็กเสียบ ฉึกๆเนี่ยะเหมือน นางาโตะ นั่นใช่ป้ะ แบบนี้ใครจะควบคุมโทบิล้ะ  รึว่า โทบิ จะควบคุมใครออกมาจากปากอสูรตัวนั้นเหรอ  งานเข้านารูโตะ นะแบบนี้  ศัตรูเพียบแน่เลย   

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

ไอที่มันเสียบฉึกๆนั่น  ผมว่ามันดูดจักระมากกว่านะ  แบบที่มันทิ่มหลัง นางาโตะ ตอนที่สู้กับ ฮันโซ  อ่ะ

El Ruffy:

ยังไงก้อแล้วแต่ ไม่สนใจครับ แต่........ขอบคุณครับ อยากเสพจะแย่อยู่แล้ว รู้ว่ามันยังไม่ออกก้อพยามเข้ามาดูทุกๆวัน เผื่อมันจะหลงออกมา 555555555555 *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (5/6) > >>

Go to full version