Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทำไมเรื่องโทบิชอบคิดว่าเป็นโอบิโตะกันอะ ทำไมไม่มีคนคิดว่าเป็นรินมั้งอะคัฟ

หน้า: << < (2/2)

sattkon:

มาแบบแหวกแนว ไปเกาะไหหลำเลย  *haha*

El Ruffy:

มันเป็นตาของโอบิโตะ 100% ครับ แต่ว่าเค้าเป็นใครกันแน่ ที่แน่ๆ ที่สะพานนั่นมีคาคาชิ และก้อริน รินเป็นคนเปลี่ยนตาใ้ห้คาคาชิ แล้วตอนนี้รินไปไหน ตายยังไง(คาคาชิเคยบอกว่าคนที่รักของแกตายหมดแล้ว) ผมเริ่มปันใจให้รินซะแล้วตอนนี้ แต่ว่าถ้าเป็นริน มีข้อสงสัยอยู่ว่า เก่งขี้นขนาดสู้รุ่น 4 ได้ขนาดนั้น มีความแค้นกับหมู่บ้านและก้ออุจิฮะ ยังไง ส่วนตัวผมคิดว่าไม่น่าจะเป็นโอบิโตะนะ  *shock* *shock* *shock* แค่ความคิดผมนะครับ

gedomazo:

สีผมคนล่ะสีเลยครับ (เอ้ะ หรือรินไปทำสีใหม่มา)
สรุปง่ายๆตอนนี้คือ .. โทบิ เป็นทอม

Monkey D. Jennei:

ถ้าเป็นริน เค้าว่า เป็น โอบิโตะจะเวิร์กกว่ามั้ง แต่ รอหัวเราะทีหลังดีกว่า ตอนนี้ปล่อย ขาโอบิโตะดีใจกันไปก่อน *hoho* *hoho* *hoho*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version