Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าโทบิ คือ โอบิโตะจริง แสดงว่า.......

หน้า: << < (5/9) > >>

Monkey D. Jennei:

เอ่อคุณคะ เขียน ให้อ่านได้หน่อยค่ะ ภาษาเรามันดีอยู่แล้ว (อย่าเคืองกันนะ )

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ อา. 12 ส.ค. 2012 เวลา 23:21:58 ---เอ่อคุณคะ เขียน ให้อ่านได้หน่อยค่ะ ภาษาเรามันดีอยู่แล้ว (อย่าเคืองกันนะ )

--- End quote ---

หมายถึงผมอ่ะป่าว แม่นินจาสาว (ไม่รู้สวยอะป่าว)แอบเน็บ *hoho*

จร้าๆๆๆๆๆๆๆ อ่ะเดื่ยวจัดภาษาสก๊อยให้ (ขำขำ)

chinjung:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ อา. 12 ส.ค. 2012 เวลา 23:30:46 ---
--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ อา. 12 ส.ค. 2012 เวลา 23:21:58 ---เอ่อคุณคะ เขียน ให้อ่านได้หน่อยค่ะ ภาษาเรามันดีอยู่แล้ว (อย่าเคืองกันนะ )

หมายถึงผมอ่ะป่าว แม่นินจาสาว (ไม่รู้สวยอะป่าว)แอบเน็บ *hoho*

จร้าๆๆๆๆๆๆๆ อ่ะเดื่ยวจังให้

ก้น่าจะใช่นะครับ   เล่นสะกดคำซะเสียวเลย

ควร  ดันพิมพ์ว่า ควน   ดีนะไม่เป็น ยอยักษ์เขี้ยวใหญ่    *hoho* *hoho* *hoho*

nakin:

@ spirit ถ้างั้นน่าจะเป็นไปได้ใน 2 กรณีนะครับ
1.โทบิ ไม่ใช่โอบิโตะ เพราะมันขัดแย้งเรื่องเวลาและอายุ (อาจจะเป็นคนที่คุณก้อรู้ว่าใคร)
2.โทบิ คือ โอบิโตะ แต่มันไม่ได้เป็นคนให้เนตรนางาโตะ แต่เป็นเซตสึเป็นคนนำไปให้หลังจากมาดาระตาย ตามคำสั่งมาดาระ
  ปล.ถ้าเปนกรณีที่สอง เป็นไปได้ว่าหลังมากมาดาระสู้กะรุ่น 1 เสร็จแล้ว จึงลองสร้างเซตสึขาว-ดำจากลายเลือดสองตระกูลก่อน
หลังจากทดลองเสร็จแล้วจึงลองฝังดีเอนเอใส่ตัวเองเพื่อเบิกเนตรสังสาระ (หรือจะเบิกเนตรเสร็จแล้วใช้อิซานางิจากเนตรสังสาระเหมือนเซียนเต๋าสร้างเซตสึขาวดำ)ก้อได้
แต่อาจจะรู้ว่าตัวเอง จะอยู่ได้ไม่นานเลยมอบหมายให้เซตสึเอาเนตรไปให้นางาโตะ และในระหว่างนั้นเซตสึก้อได้ช่วยชีวิตโอบิโตะไว้ด้วยโดยใช้สปอร์เซตสึขาว และมอบหมายให้โอบิโตะทำตามแผนของมาดาระต่อไป
ทฤษฎีนี้เดาล้วนๆ *haha*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

วันนี้คนตอบกระทู้ เยอะดีน่ะ  *great*

ไปล่ะ พรุ่งนี้มีงานต้องทำ หมดเวลา ลั้นลาแล้ว ไม่มีคำว่าหยุด ชดเชย เลยกำแท้

หน้า: << < (5/9) > >>

Go to full version