หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: บางครั้งพวกเราอาจคิดเรื่องโทบิมากไปเกินก็ได้นะครับ  (อ่าน 3574 ครั้ง)

โจโฉลักหลับ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
จำได้ไหมเมื่อก่อนที่ยังเดา ๆ กันว่าโฮคาเงะรุ่น 4 เปนพ่อของนารูโตะ สุดท้ายก็เป็นเเบบนั้นจิง ๆ

เเล้วเรื่องโทบิอาจจะเป็น โอบิโตะ ก็ได้นะครับ บางครั้งพวกเราอาจจะคิดมากเกินไปก็ได้นะครับ

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
จะ คาดเดากันไปทำไม รอเฉลย! ปากกา ของอ. เขาหักมุมได้ตลอด  *attack*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

prince_fenris

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
    • punzas.net
จำได้ไหมเมื่อก่อนที่ยังเดา ๆ กันว่าโฮคาเงะรุ่น 4 เปนพ่อของนารูโตะ สุดท้ายก็เป็นเเบบนั้นจิง ๆ

เเล้วเรื่องโทบิอาจจะเป็น โอบิโตะ ก็ได้นะครับ บางครั้งพวกเราอาจจะคิดมากเกินไปก็ได้นะครับ

เรื่องรุ่น 4 เป็นพ่อไอ้โตะน่ะมันชัดสุดๆแล้วนะ ส่วนเรื่องที่ 2 อ่ะ คนละโยชน์เลย โยงมาหากันได้ไงนิ่