Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จากตอน 597 สรุปได้ว่า โทบิ น่าจะได้เนตรจากโอบิโตะ เพราะได้มาจากศึกสงครามที่โอบิโตะตาย

หน้า: << < (7/13) > >>

paemzaa:

เอ๊ะ อะไรกันเนี่ย จะทะเลาะกันทำไม

ก็บอกแล้วว่า โทบิคืออิสึนะ

ไม่เชื่อหรอ  เพี๊ยะ!!! 

เด๊วก็ตีก้นไห้ซะนี่ เพี๊ยะ!!!

เชื่อยังๆ 555 *attack* *attack* *attack* *attack* *attack*

Pop_เซียนซกมก:

มันไม่ใช้แน่นอน โอบิโตะ ตาบใดที่หน้า และชื่อ ยังไม่รพูดและปรากกฎ ตอบคำถามเดียวมาให้ได้ก่อน ผมจะเชื่อว่า มันคือ โอบิโตะ

ตอนที่สู้กับรุ่น 4 มันคือใคร แล้วรู้เรื่องผนึกของ 9 หางได้ยังไง ...

ถ้าจะพูดเรื่องตา แล้ว มันคือตา โอบิโตะ แน่นอน 100% ครับ

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

--- อ้างจาก: Pop_เซียนซกมก ที่ อา. 12 ส.ค. 2012 เวลา 21:25:58 ---มันไม่ใช้แน่นอน โอบิโตะ ตาบใดที่หน้า และชื่อ ยังไม่รพูดและปรากกฎ ตอบคำถามเดียวมาให้ได้ก่อน ผมจะเชื่อว่า มันคือ โอบิโตะ

ตอนที่สู้กับรุ่น 4 มันคือใคร แล้วรู้เรื่องผนึกของ 9 หางได้ยังไง ...

ถ้าจะพูดเรื่องตา แล้ว มันคือตา โอบิโตะ แน่นอน 100% ครับ

--- End quote ---

ผมว่าจริงๆน่ะ ขี้เกียดตอบแล้วอ่ะ อันนี้ตอบกันมา หลายต่อหลายรอบแหละ

อย่างที่บอก มาดาระ มาดาระ มาดาระ โทบิรู้จักมาดาระ ร่วมมือกับมาดาระ ที่เหลื่อก็ ลองจินตนาการกันเอา ปะติด ปะต่อ กันเอาตามมุมมองตัวเอง

เขียนไปก็มีแต่ ขัดแย้งความคิดกันไปป่าวๆ  น่ะครับ

ปรารถนาดีจาก เนเจอร์กิฟ

chinjung:

--- อ้างจาก: paemzaa ที่ อา. 12 ส.ค. 2012 เวลา 21:12:07 ---เอ๊ะ อะไรกันเนี่ย จะทะเลาะกันทำไม

ก็บอกแล้วว่า โทบิคืออิสึนะ

ไม่เชื่อหรอ  เพี๊ยะ!!! 

เด๊วก็ตีก้นไห้ซะนี่ เพี๊ยะ!!!

เชื่อยังๆ 555 *attack* *attack* *attack* *attack* *attack*

--- End quote ---

*haha* *haha* *haha* *haha* *haha*  ชอบๆๆๆ

SourCreamz:

ผมออกตัวแรงว่า ตาของโทบิเป็นตาที่เอามาจากโอบิโต๊ะ ฮ๊าฟฟฟ  *hoho*
ผมออกตัวแรงว่า โทบิ(หรือผู้ควบคุมโทบิ คือ อิซึนะ ฮีาฟ  *haha*

และผมออกตัวแรงว่า โทบิอาจจะเป็นซาซึเกะจากมิติอนาคตฮ๊าฟฟฟ  *glad*

หน้า: << < (7/13) > >>

Go to full version