Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพื่อนๆคิดว่าใครเหมาะสมกับคำว่า"อัจฉริยะ"มากที่สุดระหว่างเนจิกับซาซึเกะ

หน้า: << < (5/5)

iTheStore:

--- อ้างจาก: benzvip1 ที่ อา. 12 ส.ค. 2012 เวลา 12:09:32 ---
--- อ้างจาก: AkatsukiPein ที่ อา. 12 ส.ค. 2012 เวลา 06:50:52 ---แล้วเนจิหล่ะครับ มันก็ได้เนตรสีขาวจากตระกูล ถ้าไม่มีเนตรสีขาว มวยอ่อนก็ใช้ไม่ได้ ก็ทำไำรกินมะได้แล้วครับ -*-

--- End quote ---

นั้นมันเป็น ขีดจำกัดทางสายเลือดคับคุณ ไม่ใช่ได้มา

มวยอ่อนก็ฝึกคนเดียว โดยไม่มีคนสอน

--- End quote ---
แม่นแล้ว แถมโดนผนึกอีก

Monkey D. Jennei:

สงครามเล็กๆได้เริ่มขึ้นแล้ว *shock* *shock* *shock*

polo1010:

เนจิ เนจิ

ฮิวงะ เนจิ ชัวร์

chinjung:

อัจฉริยะ

ผมยกให้คาคาชิไป๊   ดูตอนล่าสุดสิทดลองไม่กี่อย่าง  แต่ดันรู้อีกแหนะว่าร่างกายโทบิมันวาร์ปเฉพาะส่วนไม่ได้วาร์ปทั้งตัว

ทั้งๆที่คนอ่านการ์ตูนทั้งโลก  ก็รู้ก็เห็นว่าคาคาชิมทดลองอะไร  เห็นตอนโตะทะลุตัวโทบิ  เห้นตอนโทบิโดนกระสุนวงจักรกันทุกคน

แต่ไม่เห็นมีใครวิเคราะห์ได้อย่างแตกฉานเหมือนคาคาชิ 

เพราะส่วนใหญ่มักจะคิดว่ามันวาร์ปทั้งตัว   บ้างก็ว่าคาคาชิดูดเข้ามิติและยังดูดออกอีก  อิอิ

อัจริยะผมยกให้คาคาชิคับ  ^^

Oni Me no Kyo:

ถ้ายกตัวอย่างแค่ สองคนนี้ผมให้ ซาซึเกะ มากกว่า เนจิ

แต่ถ้าในเนื้อเรื่อง ผมให้ โทบิ ชิกามารุ และ คาคาชิ

หน้า: << < (5/5)

Go to full version