Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จะมีใครคิดเหมือนผมบ้างว่าซาสึเกะอาจจะเก่งกว่ามาดาระ

หน้า: (1/5) > >>

[email protected]:

ถึงตอนนี้ เกะมันจะยังเปนแค่เด็กน้อย แต่ก้อเปนเด็กน้อยที่เบิก เนตรนิรันได้อ่ะนะคัฟ อีกอย่างมันบ้าพลังซะด้วยดิ ถึงตอนนี้มันจะยังกากกว่ามาดาระ แต่อีกหน่อยเดี๋ยวมันก้อเก่งกว่าขึ้นเดิมอ่ะนะ  เพราะผมคิดว่ายังไงๆ มาดาระก้อต้องถูกกำจัดอยู่ดี ซาสึเกะอาจจะเปนบอสตัวสุดท้ายของเรื่อง (แค่ความเหนส่วนตัวนะคัฟ  อย่าเพิ่งวิจารณ์ผม) *attack* *attack*

sattkon:

รอให้ เกะ มี เนตรสังสาระ ก่อนแล้วค่อยมาเปิดประเด็นใหม่นะ  *dontknow*

เอ้าปิดมู้ปายยย  *haha*

Num:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 10 ส.ค. 2012 เวลา 17:42:56 ---รอให้ เกะ มี เนตรสังสาระ ก่อนแล้วค่อยมาเปิดประเด็นใหม่นะ  *dontknow*

เอ้าปิดมู้ปายยย  *haha*

--- End quote ---
ขอเพิ่มเติมจาก ท่าน sattkon ต้อง+พลังของรุ่น 1ไปด้วยนะ
ปล ดันไม่ไปแล้วสินะ

kyubi:

แต่ตอนนี้ยังไม่ครึ่งอิทาจิเลยนะ  *haha*

playonline:

เกะเก่งขึ้นอีกแน่ แต่คงไม่ถึงขนาดมาดาระครับ เช่นกันโตะก็คงไม่เก่งถึงขั้นมาดาระ แต่ 2 คนนี้จะเก่งพอๆ กันแล้วก็มาสู้กันหลังจากตัวเป้งๆ ตายหมดแล้ว

เกะก็ไม่เชิงบอสหรอกครับ หน้าจะแค่ประมือกับโตะเฉยๆ ทั้งเกะกับโตะในช่วงอายุเท่านี้คงไม่เก่งไปกว่ามาดาระแน่นอน บางครั้งตัวละครเด่นๆ หลักๆ มันไม่จำเป็นต้องเก่งที่สุดในเรืองแล้วมาสู้กันหรอกนะครับ นารูโตะไม่ใช่ดราก้อนบอล

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version